Phelan

Cách khắc phục lỗi GameGuard trong Windows 7
Cách làm như sau:

- Down book

hay book bold gủa mới nhất tại đây
- Chép đè lên book Gameguard.des (Nằm ngoài cùng chứ không phải trong binder gameguard, x:\VTC\Dot Kich\)

Test thành công trên Windows 7 Build 7077
Có thể sửa hầu hết các bold có GameGuard không riêng gì CF. Và SS đây

Danh sách game:
Chơi Được:
Crossfire (Run on windows 7 Build 7077)
Boom Onlie
Mu Online FPT

Chơi Không Được:
GunBound
Fifa Online 2

Bạn nào có thắc mắc gì hơn vui lòng vào

Bickford

ai analysis 7100 chưa ?

máy tui kúc vào blockage là restart ngay ! bất lỗi GameGuar .

Kenjiro

đã analysis với windows 7 body 7100, máy hiện ra ngay màn hình xanh chết chóc và restart

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

đã analysis với windows 7 body 7100, máy hiện ra ngay màn hình xanh chết chóc và restart

Beaton

Trích:

anhdangtimvo

đúng rùi mình đả analysis trên win7 body 7100 và body 7264 khi chạy đột kích bị dump màng hình xanh va reset, các bạn nên sài 2 hdh windows xp ( khi muốn chơi bold online ) + windows 7 (khi làm chuyện + học ).

ai_hoi

Trích:

trannghi7707

thế còn audience thì sao nhỉ

au hả, đang analysis thử mấy bold dạng này sau khi chép xong, vào bold >> hiện màn hình xanh >> restart luôn >. cuối cùng xài song song xp + win7

Trích:

thopm_1904

win 7 7600 với fifa thế nào nhỉ ....................tks

fifa online vẫn chưa chơi được trên win7

hehhe

Trích:

nth250908

au chơi được trên win7 mà, log vào nhảy bình thường

có 1 lần em cài win7 bản 7100, cài au vẫn bình thường, nhưng mở lên chơi thì không dc =.="

Placido

các bạn có thể cài window 7 7600 bản 64 bit thì sẽ chạy được hầu hết các bold online kể cả CF, vấn đề mình đang gặp phải là win7 7600 Kis 2009 bất hổ trợ buộc phải amend lên Kis 2010, khổ nổi Kis 2010 lại xung đột với Cf, có bạn nào giải quyết được vấn đề này chưa?

muonline

Chơi AU, Fifa đều bất chạy được, Chơi CF thì xuất hiện màn hình XANH ác quái.
Quay về cài Xp dùng cho ngon rồi, windows 7 còn đang thử nghiệm chừng nào Fial thì dùng luôn.

Chơi AU, Fifa đều bất chạy được, Chơi CF thì xuất hiện màn hình XANH ác quái.

Quay về cài Xp dùng cho ngon rồi, windows 7 còn đang thử nghiệm chừng nào Fial thì dùng luôn.

thuongvo

cái ầy có vẻ khá kén máy. Như bạn mình dùng capital jetway thì vẫn chơi phình phường, còn như chơi AOE thì thằng bạn mình đang dùng bản 7100 trên capital G31 của foxcom vẫn chơi ngon lành, còn mình dùng capital g31 của gigabyte thì lại bất chơi được, vì thế nên anh em dùng capital nào bất chơi được bold gì thì thông báo để anh em cùng biết.

Mình dùng capital G31-S2L của gigabyte

Chơi AOE online được khoảng 30-60 phút là máy đơ. Các bold khác bất chơi, và bây giờ cũng vừa chuyển về Xp nên bất có diều kiện analysis thêm, mong anh em vào sẻ chia thêm cho tất cả người cùng biết.

Cadarn

tui cũng vừa cài win7+CF khi chạy CF nó log vào mà hình xanh rùi restat lại luôn bất hiểu nỗi tại sao nữa! ai biết chỉ dùm cho anh em vui nha ...

------------------------

TấT Cả cHỉ lÀ NgỤy BiỆn HãY đỘi Mũ BảO hiỂm

Sydney

Trích:

phamkhuongduy

cái ầy có vẻ khá kén máy. Như bạn mình dùng capital jetway thì vẫn chơi phình phường, còn như chơi AOE thì thằng bạn mình đang dùng bản 7100 trên capital G31 của foxcom vẫn chơi ngon lành, còn mình dùng capital g31 của gigabyte thì lại bất chơi được, vì thế nên anh em dùng capital nào bất chơi được bold gì thì thông báo để anh em cùng biết.

Mình dùng capital G31-S2L của gigabyte

Chơi AOE online được khoảng 30-60 phút là máy đơ. Các bold khác bất chơi, và bây giờ cũng vừa chuyển về Xp nên bất có diều kiện analysis thêm, mong anh em vào sẻ chia thêm cho tất cả người cùng biết.

thế là đổ thừa do capital g31 - s2l àh >> hỏi thêm nhé bác chạy agenda onboard hay agenda rời >> cũng xài capital gigabyte g31 - s2l xài win7 chơi aoe online có sao đâu ??

Jarron

úi dào cài luôn cái bản W7 Ultimate mà có chơi được bold nào đâu

chán wá hệ điều hành gì mà thời (gian) phát triễn thịnh hành bold online mà chơi không được cái nào

Yogi

Trích:

nth250908

thế là đổ thừa do capital g31 - s2l àh >> hỏi thêm nhé bác chạy agenda onboard hay agenda rời >> cũng xài capital gigabyte g31 - s2l xài win7 chơi aoe online có sao đâu ??

Mình dùng agenda on . Mình bất nói là toàn bộ win7 bất chơi được AOE online. Mình vừa nói rõ là bản 7100 còn bản mới mình chưa analysis thử, bản retail thì thằng bạn mình cài trên capital Giga G41 chơi ngon lành bất sao cả.