tamtinh20082003

Thank bạn lun_91 rất rất nhiều.Mấy ngày nay tui điên đầu về cái vụ này.Cài flash thì không được

meo1311

chán thật mình vừa cài toàn bộ như tất cả người vừa nói ở trên mà hok thể nào xem được video luôn.nản thật là nản chắc phải quay lại với IE thôi!

Siegfried

tốt nhất là dẹp cái firefox này đi cho rảnh cứ dùng Internet Explorer cho rảnh nợ...!

vungnhietdoi_vn

xin chao cac pro. Chi giup minh van de nay voi. Minh dung firefox 3.5 khong the nao xem video tren trang nay duoc. Xin cac pro chi giup

papj_girl_kool

e cũng không xem clip dc. trước đây vẫn xem dc mà. tự nhiên mấy hôm nay bị. e update firefox 3.5.7, adobe flash player 10.0.42.34 rồi. càisuccessfully. mà sao vẫn không coi được. dùng IE thì dc. mà chạy chậm lắm. ai biết máy e bị j ko? ah, firefox dạo này cứ chạy hết 100% CPU. tắt thì nó vẫn còn chạy ngầm. e uninstall rồi íntall lại mấy lần. cũng bị vậy lun. sao bi h? hiz

Matthew

khi xem clip trên fifox mà khi nào nó yêu càu down plugin gigi đấy thi nhấn down về xong rùi rétart lại máy bật lại fifox là xem được ah goodluck

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

nếu clip không xem được mà nó yêu cầu down cái gì đó thì down về rồi restart lại máy ròi vào lại là ok

Florinio

theanh1234567 khi xem clip trên fifox mà khi nào nó yêu càu down plugin gigi đấy thi nhấn down về xong rùi rétart lại máy bật lại fifox là xem được ah goodluck

nếu clip không xem được mà nó yêu cầu down cái gì đó thì down về rồi restart lại máy ròi vào lại là ok

Làm gì có chuyện phải restart máy lại chứ! Mình ra net hoài máy đóng băng restart lại thì cũng như không. Chỉ cần tắt FF cài lugin Flash vào chạy lại FF là xong.

Virgilio

Mọi người làm như mình nè. Đơn giản, dễ làm, 100% thành công.

Bạn download phần mềm "Windows Media Player plug-in" vào rồi khởi động lại FF là ok!

Để bạn khỏi phải tìm mình tìm luôn cho bạn đây nhé. Link down đey.

Blaise

Mình cài KIS7.0.125 khi dùng firefox 2.0 bản tiếng Việt lại không xem được các đoạn video clip?????.Có ai bít cách xử lý trường hợp này giùm mình ko???

phamchi_dung

Khi xem không được thì nó sẽ báo là bạn không có plugin ỏ flash.Bạn click vào nó nó sẽ dẫn đến các flash cần thiết rồi down về cài thôi mà hay đơn giản là vào google bấm : addons firefox rồi vào trang ff down mấy cái đó về cho ff. Có đủ cả mà.

qwe_jkl

Lần nào mới cài windows vào Firefox cũng không xem được video,chỉ cần cài flash và add-ons cho máy là xem được thôi mà

HẾT SỨC ĐƠN GIẢN, BỞI VÌ FIREFOX VÀ CHOR CHƯA CÓ PLUGIN:Windows

* DownloadDownload the Windows Flash Player 10.2 ActiveX control content debugger (CHO IE) (EXE, 2.99MB)

* DownloadDownload the Windows Flash Player 10.2 Plugin content debugger (for FIREFOX, CH. Netscape-compatible browsers) (EXE, 2.95MB)

* DownloadDownload the Windows Flash Player 10.2 Projector content debugger (EXE, 6.36MB)

* DownloadDownload the Windows Flash Player 10.2 Projector (EXE, 5.37MB)

coicomnhom

thanhluongks down luôn cái này, dung lượng 1.4mb, cài ra là firefox xem các loại luôn Link này die rùi bác ạ

Các chủ đề có liên quan khác