Hẵn nhiều trong số chúng ta thường dùng IDM để tăng tốc down vì đây là chương trình hỗ trợ download rât tốt hơn thê nó có thể tự động bắt link khi bạn xem một audio nhạc hay một video , nhưng bạn sẽ lam gì khi mà IDM không tự tìm thấy link down thì sao ? Hôm nay mình sẽ trình bày cách khắc phục trường hợp này để những người gặp nó có thể khắc phục

Các phiên bản mới của IDM hiện nay đều tự động bắt link ở hai trình duyệt IE và Firefox các trình duyệt khác thì bạn có thể add thêm ở IDM\downloads\Optinons\genaral

nếu không bắt linhk thì bạn vào trình duyệt của mình thay đổi một số mục như sau ở đây tui dùng IE 8 :

bạn vào Tools\Manage Add -on

ở mục toolbar and extension bạn kích Name IDMIEHlprObj Class

thay đổi thành Enebale.

Thế là IDM sẽ tự bắt link

Chúc các bạn thành công

hoangkhws

duc143 Uhmm Thank bạn hay nếu ai xài Firefox thì dùng add on flashgot ấy có được đâu bác, em vừa cài flashgot nhưng lên youtube thì idman có tự bắt link đâu

của mình cũng hiện idm nhưng mà báo lỗi error khi kíck vào link download trên mediafire.com.mình xài windows 7 có ai giúp mình với

Kolton

bibang08 có được đâu bác, em vừa cài flashgot nhưng lên youtube thì idman có tự bắt link đâu Có mà bạn. Mình vẫn hay down trên utupe đó thôi.

Computer của tui (dùng ie8) ở mục toolbar and extension không thấy cái dòng này: IDMIEHlprObj Class. Tui phải làm gì đây? Thank trước.

Darneil

micechanh Computer của tui (dùng ie8) ở mục toolbar and extension không thấy cái dòng này: IDMIEHlprObj Class. Tui phải làm gì đây? Thank trước. Thử xem lại trong option của IDM xem

Gwynn

các bạn ơi, em đang dùng 5.19, chả hiểu sao cài rồi, Cr-ack cũng ok rồi, chỉ là nó lại mất cái chức năng bắt video và audio như ngày trước, ở bên phải cái video hay audio ấy, T_T, loay hoay mãi theo mấy bác chỉ dẫn vẫn chịu.

Giờ nghe nhạc trong nhaccuatui, nhạc.vui.vn muốn down khó quá. Có phải dùng bản Cr-ack nên bị khóa chức năng này ko

blogpe_pup

long thiên Hẵn nhiều trong số chúng ta thường dùng IDM để tăng tốc down vì đây là chương trình hỗ trợ download rât tốt hơn thê nó có thể tự động bắt link khi bạn xem một audio nhạc hay một video , nhưng bạn sẽ lam gì khi mà IDM không tự tìm thấy link down thì sao ? Hôm nay mình sẽ trình bày cách khắc phục trường hợp này để những người gặp nó có thể khắc phục

Các phiên bản mới của IDM hiện nay đều tự động bắt link ở hai trình duyệt IE và Firefox các trình duyệt khác thì bạn có thể add thêm ở IDM\downloads\Optinons\genaral

nếu không bắt linhk thì bạn vào trình duyệt của mình thay đổi một số mục như sau ở đây tui dùng IE 8 :

bạn vào Tools\Manage Add -on

ở mục toolbar and extension bạn kích Name IDMIEHlprObj Class

thay đổi thành Enebale.

Thế là IDM sẽ tự bắt link

Chúc các bạn thành công sao mình vào tương tự bạn chỉ nhưng không thấy chữ "IDMIEHlprObj Class " gì hết vậy

tamtinh20082003

FF e xài nó không chịu bắt link mấy a ơi e phải copy cái liên kết đó rồi paste vào mục ADD ULR của IDM thì mới downloads dc e cài bản nào cũng bị vậy bây h` muốn downloads cũng khó quá vì cái chức năng downloads cua FF quá chậm

.Giúp ME!!!

Các chủ đề có liên quan khác