Em học xây dựng mới mua 1 con HP cài WIN7 (64bit)nhưng sao Sap 2000 phiên bản 7.42 em cài vào không dc (không phải không biết cài đâu nha ) Cr-ack không ra.Mọi người ai biết cứu em với...em không muốn bỏ windows 7.thank tất cả người nhiều.Bằng cách nào cũng dc cài cho dc cái Sap2000 là ok.Mong tin tất cả người

giải KẾT đơn giản là windows 64 bit chạy được ít ứng dụng bạn à bạn hãy cài lại windows 7 32 bit nhé key bản quyển ghi trên thân máy bạn đó nên thoải mái đi ra ngoài hàng mua đĩa về cài lại

sap 2000 không chơi được trên 64 bit

daicahanoi giải KẾT đơn giản là windows 64 bit chạy được ít ứng dụng bạn à bạn hãy cài lại windows 7 32 bit nhé key bản quyển ghi trên thân máy bạn đó nên thoải mái đi ra ngoài hàng mua đĩa về cài lại

sap 2000 không chơi được trên 64 bit Nói thế cũng như xui em cài lai windows ah

g5boytk1993

uhm, có nhiều phần mềm chưa tương KẾT với windows 7. Mình cũng thường xuyên bị như vậy, có nhiều phần mềm chỉ tương KẾT với windows XP, vista, nên sau thời (gian) gian sử dụng win7 mình phải xuống cấp windows XP, rõ chán

tinh_thu

Có cách b ơi,mình vừa cài xong,copy chọn vẹn phần cài ra rồi paste đè lên là okie

keokeohaha

VirusBNG Có cách b ơi,mình vừa cài xong,copy chọn vẹn phần cài ra rồi paste đè lên là okie Bạn có thể nói rõ hơn tí được không? Mình có nghe ai nói rằng các phiên bản mới của Sap vừa chạy được trên win7 rồi

mankichi84

mình dùng sap 14 không biết có tương tự bạn không . Patch tui chạy trên Run as administrator và ok cả. bản thử đi

tidus_ndk

mình xài win7,khi khoi daong sap2000 v12 nó báo lỗi 17, minh phai làm sao?????????? ạ biết giúp minh với -->Thank nhiều

tidius2625

mình cung thế .minh thử với etap rồi nó cũng bị lỗi 17 j đấy,chán ghê

có ai biết giúp mình với

có 1 cách đơn giản như vầy

Cr-ack = file Cr-ack ( có theo đĩa cài) + 1 máy cài windows xp hay win7 32bit ( wa nhà thằng bạn nếu không có 2 máy hay tạo máy ảo mà cài )

bạn Cr-ack file trên windows xp ( hay 32bit) sau đó cài sap vào windows 7 64, chép cái file Cr-ack + file exe từ thư mục sap vừa bẻ bên máy kia về páte đè lên là chạy được

đã test trên windows xp, win7 32 chưa thử nhưng nghĩ cũng tương tự ai rảnh test rùi Phần mềm anh em bik

cuc_i_thui_woac

thật sự là etabs và sap2000 chỉ cài cho xp ma thoi. win7 không cai được và nó sẽ báo lỗi #17

---------- Bài thêm lúc 18:10 ---------- Bài trước là lúc 18:09 ----------

thật sự là etabs và sap2000 chỉ cài cho xp ma thoi. win7 không cai được và nó sẽ báo lỗi #17.

Các chủ đề có liên quan khác