tidus_3012

mình muốn thay đổi hình dạng con trỏ chuột thành nhiều hình khác không có sẵn trong window, mjnh vừa làm theo cách sau

1) vào tải bản về

2) ngay khi kết thúc quá trình cài đặt tại cửa sổ hiện hành của IE vào view=> toolbar=> chọn vào my way speedbar

3) khi thanh công cụ xuất hiện chọn cursor mania thì 1 cứa sổ nhỏ hiện ra, dùng thanh cuộn trái để xác định h/a con trỏ chuột => default cursor

vấn đề là mình không thấy my way speedbar và không thể cài đặt chương trình cursormania

bạn nào biết thì giúp mjnh với. thanks nhiều

buiquangvinh_88

xp thì vào control panel mà chỉnh: trên windows 7 thì chuột phải vào desktop ~> properties ~> change mouse pointers

funny_boo_kute

inception xp thì vào control panel mà chỉnh: trên windows 7 thì chuột phải vào desktop ~> properties ~> change mouse pointers trước khi post bài mjnh vừa thử rồi

start =>control panel =>mouse => pointer => browse => 2 p/an không có thư mục mjnh tải về

black_cat

mình k hiểu lắm, bạn chỉ cần chạy file exe vừa down về. chạy xong rồi vào control panel browse đến thư mục chứa cursor là được

Ladd

kác bạn đừg download kái trag này về nkiều virus lắm đếy

yenlinh_vu85

boolazy_kute kác bạn đừg download kái trag này về nkiều virus lắm đếy

Thế ai vừa test chưa nhìn hay mà

ddaahh thấy chạy cũng được mà không biết có con virus nào không như mấy bạn thắc mắc Thế thì bạn quét thử viruts xem sao ?

Kjss_S

thấy chạy cũng được mà không biết có con virus nào không như mấy bạn thắc mắc

chichbong9x

ddaahh thấy chạy cũng được mà không biết có con virus nào không như mấy bạn thắc mắc Thế thì bạn quét thử viruts xem sao ?

Nếu có thì nó diệt cho tốt quá rồi ?

Achazyahu

vi rút j mình cũng dùng mà mình dùng giọt nước hơi bị đẹp luôn

nó chỉ là phần mềm bình thường thôi

Các chủ đề có liên quan khác