p6_q6

kakaxanh cac ban dơnload ca ba file dau tien la 3g fastconnet:

sau do la db.dat:

cuoi cung la db.ldb:

gia nen 3G FASTCONNET vao C:\Program Files roi copy hai file con lai vao 3G FASTCONNET dam bao dung khong bao gio het tien nhung chi ap dung cho usb 3g cua mobifone thoi Trojan đầy rẫy đó

làm j có của free thế

nga_tran70

theo mình thì mình lại nghĩ khác bạn phải làm giám đốc bên viettel thì bạn mới là người dùng dcom không mất tiền bạn ã

longhomieu2006

khoailang90 theo mình thì mình lại nghĩ khác bạn phải làm giám đốc bên viettel thì bạn mới là người dùng dcom không mất tiền bạn ã không chắc nhé!tiền mạng thì vẫn phải đóng còn tiền thì ai đóng chưa pít!

Hartmann

Bạn hỏi thế thì chẳng ai trả lời được đâu, nếu mà xài chùa thì nhà mạng phá sản hết à. Nếu muốn dùng chùa chắc chỉ có những chỗ nào có WIFI thì bắt vào đấy mới có thể dùng chùa thôi

vu_thu_tphd

nta_1510 mình đang sd dcom của mobi xài được 3 mạng, mà tốn tiền wa mới vừa nạp tiền lên mạng có 1 chút là hết rùi. biết cách nào không chỉ mình với.

Thank các pro nha! có 1 cách nhất

THÔI , KHÔNG dùng nữa.

tin30_04

khoailang90 theo mình thì mình lại nghĩ khác bạn phải làm giám đốc bên viettel thì bạn mới là người dùng dcom không mất tiền bạn ã không cần đến mức giám đốc VT mới có dùng đâu bạn à

mình cũng có 1 cái sim đó nè

Các trường học sẽ dc cấp 1 cái DCOM 7.2 và 1 cái SIM không có tài khoản (dùng free mãi mãi)

noel_fukinou

mình có cách này rất hay, dùng trình duyệt Opera mini trên máy tính (file jar nhá) trang web khi tải về sẽ được nén tới 90%, thoải mái load ảnh... tương tự như lướt Opera mini trên điện thoại đó bạn, 30mb dùng cả tháng đọc báo chẳng hết ... Bạn KẾT thì nt cho mình, tý mình chỉ dẫn cho... H đang bận chút

canary586

nếu mà dùng được miễn phí thì các nhà mạng phát sóng như wifi luôn cho rồi.mua thiết bị làm gì cho tốn tiền.toàn hỏi những điều không thể .rảnh thiệt

Carver

Trên đời làm gì có free như bạn nói...chỉ có hạn chế tiêu hao tiền thui...

Fridolf

flying.kite mình có cách này rất hay, dùng trình duyệt Opera mini trên máy tính (file jar nhá) trang web khi tải về sẽ được nén tới 90%, thoải mái load ảnh... tương tự như lướt Opera mini trên điện thoại đó bạn, 30mb dùng cả tháng đọc báo chẳng hết ... Bạn KẾT thì nt cho mình, tý mình chỉ dẫn cho... H đang bận chút chuẩn MEN.........................................up cho anh em nào dùng DCOM 3G

nhOx_hon3y

hình như có trọn gói rồi hay sao ý mà . thằng bạn nó bảo lên vitteo thì có đăng kí trả theo gói nhưng phải dùng trong 1 năm . giá cụ thể thế nào thì quên mất roài nhưng không đắt lắm

nk.trung

Nếu mà xài chùa được thì chắc giá của nó cao ngất nằm mơ cũng không thấy nhỉ ?

huyhoang3129

Cái gì cũng phải có cái giá của nó, chỉ có hàng từ trên trời rơi xuống mới không tốn tiền.

Các chủ đề có liên quan khác