vo_doi_dot_com

máy em khi vào trang paypal.com thì xuất hiện thông báo đây không phải la trang web bạn đang tìm.và báo lổi ssl.các pro có cách nào giúp em dum.giờ em không thể vào paypal để verify cái visa card được

gau_bong484

lần đầu post bài mong là sẽ giúp được bạn ! tại mình vừa sửa được cái lỗi khỉ gió này nên hứng thú muốn giúp bạn giải quyết nó :-| bạn kiểm tra lại ngày giờ xem có bị sai ngày tháng không . nhất là năm ý nếu năm bị sai chắc chắn bị lỗi ssl như thế :d chỉ có thế thui á

Phù, Thank bạn gau_bong484 nhé, mình gặp lỗi này mấy tuần rồi, vào MF thì không hiện file, vào gmail với yahoo mail cũng toàn bị thế

Mình đẩy topic lên để ai chưa biết còn làm hi

ui trời, thank liền thank liền, bài viết của bạn thật là đáng quý, mình bị trường hợp này nhiều lần rồi mà không biết, thank nha thank nha

traigocong2023

Đúng rồi đó, mấy cái vụ mũi giơ sai lệch nó dễ làm những web bảo mật (an ninh) nó báo cáo lắm, nói chung để ý là được

quyendieu84

mà các bạn cho mình hỏi laptop acer extensa 4620 mình hình như bị hết pin cmos thì phải.

mỗi lần mở máy lên thì giờ hiện lại trạng thái ban đầu.

nhờ tất cả người cho ý kiến,chọn loại pin ...

COBE_THIENTHACH

Hey... cái ngày giờ của mình chỉnh rồi lại hư, chỉnh rồi khởi động lại cũng như không... mệt..

kt_05

cai kiem tra ngay thang o dau vay

giup minh vs'

minh dung firefox va google chrome

katy_ttky

ban oi minh da xua lai ngay gio ma van không dang nhap vao game dc lam sao gio?

Giúp Giúp help.h.h.h...

Giúp ME.m.m.m...

---------- Bài thêm lúc 17:49 ---------- Bài trước là lúc 17:45 ----------

heip Giúp Giúp ...helpme

to da chinh ngay gio ca ma van không the vao game

tt_gg

may cua minh cai chuong trinh dong bang sau khi chinh mui h xong het thi dong bang lai nhung no van chay sai lam cho google cua minh cu bao bi loi~ ssl co pro nao giup minh duoc không a

levanhai1978

đã sữa được lỗi SSL. AE hãy xem lại ngày tháng năm của máy tính mình xem đúng hay chưa nhá
Xem cả múi giờ nữa (Timezone) ở Việt Nam thì phải là GMT + 7

lần đầu post bài mong là sẽ giúp được bạn ! tại mình vừa sửa được cái lỗi khỉ gió này nên hứng thú muốn giúp bạn giải quyết nó :-| bạn kiểm tra lại ngày giờ xem có bị sai ngày tháng không . nhất là năm ý nếu năm bị sai chắc chắn bị lỗi ssl như thế :d chỉ có thế thui á
câu trả lời hay nhất tất cả thời đại ,mình xin Thank bạn nhiều lắm

come_on

somebody Giúp my zoj may' em bh lọ~ SSL không tạ` nao` vao` dc cac trang wed can thjet nan wa' ạ zup em zoj

Các chủ đề có liên quan khác