trang_van

Mọi người ơi cho minh hỏi chút;

Bên mình nhân viên đi công tác 4 người cùng đi công tác một chỗ. Như vậy có phải viết 4 cái giấy đi đường không vậy? Và tất cả người cho minh hỏi cách viết giấy đi đường như thế nào? Mình mới vào làm kế táon nên cũng chưa biết nhiều moi người giúp mình nhé.

Thanks tất cả người nhiều!

Nguyên văn bởi hangnghiem

Theo mình thì tùy thuộc vào 4 người đó có đến cùng 1 địa chỉ không....? nếu cùng thì chỉ cần 1 còn ngược lại thì mỗi người 1 phiếu.

Bên mình thì làm cho mỗi người 1 giấy đi đường dù họ có đi chung quyết định, cùng 1 nơi.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Giấy đi đường (sếp đi công tác) Kế toán & Kiểm toán 3
P Công ty chúng tôi nộp lệ phí trước bạ 32.000.000 đối với lô đất đi thuê và được cấp giấy chứng nhận Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Miếng giấy lau sau khi đi nhẹ của em có kiến bâu.Em bị bệnh gì? Sức khỏe 1
S E bị đi tiểu nhiều lần, ban đêm thì nhiều hơn, giấy lau có kiến bâu Sức khỏe 3
D HN- Sinh viên muốn làm giấy khám sức khoẻ để đi làm, các bác giúp với ạ...... ? Sức khỏe 0
T cho e hỏi e chưa có bằng lớp 9 nay đi nghĩa vụ quân sự lúc xuất ngũ họ có cấp giấy đi học nghề cho m Sinh viên chia sẻ 0
C Nếu mình muốn đi du lịch ra nước ngoài (khoảng vài ngày) thì cần phải có những giấy tờ gì? thủ tục n Địa lý & Du lịch 0
D Áp dụng phương pháp bảo trì hiệu suất toàn diện (TPM) nâng cao hiệu quả hoạt động máy móc tại nhà máy đóng bành giấy công ty SCG Trading Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D đẩy mạnh hoạt động xuất khẩu dăm gỗ của công ty TNHH liên doanh nguyên liệu giấy huế Luận văn Kinh tế 0
D Lập kế hoạch cho sản xuất theo đơn hàng - Tình huống tại Công ty cổ phần Giấy Sài Gòn miền Trung Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác