won_yon

Sao khi mình cài IDM 5.18 vào chưa kích hoạt key zi` hết thi` vừa bị block, sau đó mình xóa bằng YU09 cũng vẫn bị như trên?

saobang_no01

Bạn phải xóa cái thanh IDM nhỏ ở gần đồng hồ thì mới có thể xóa toàn bộ IDM được.

nguyenkhoakt

bạn vào run->regedit->chọn HKEY-LOCAL MACHINE->rồi chọn software->IDM->xóa key cua nó đi,rồi cài lại bản mới.chắc chắn là ok.mình làm rồi.

Taylor

bạn thử làm theo cách sau :

1_ dùng Your Uninstaller để xóa > nếu nó xóa không sạch thì bạn làm thêm bước tiếp theo

2- Start > run > gõ : regedit > Tại cửa sổ Registry Editor > có 6 mục trong đó MY COMPUTER cho tới HKEY_CURRENT_CONFIG bạn lần lượt làm như sau :nhấn Crtl + F ( để search key )

> gõ : IDM << khi thấy được cái key này nó nằm bên tay phải của bạn > thì xóa đi (xóa bỏ = cách bấm chuột phải chọn Delete ) . Sau đó lại bấm Crtl + F và gõ IDMan << cũng xóa cái key này đi

chú ý tổng cộng là bạn phải tìm kiếm 12 lần và xóa 12 lần

3_ Cuối cùng là cài lại IDM bản mới >>> Enjoy

tuyệt chiêu cuối cùng là...... format và cài lại windows >> vì vừa chỉ mà không làm được >> cài lại windows 100% xẽ được

suoingoc229

REVO uninstal sẽ đảm nhiệm công chuyện này rất tốt, bạn dùng nó đi, tải ở trang chủ miển phí sử dụng

lynk_chick1501

propoliteboy Bạn dùng Your Uninstaller 2008! Pro

Nó xóa hết toàn bộ folder gốc + registry đó

+ luôn cả shortcut ...
Theo mình cách này nhanh nhất và đơn giản nhất để remove tận gốc IDM.

minhthu_88

cái này mình vừa từng bị , và vừa giải quyết được. Tất cả phần mềm gở bỏ ứng dụng đều không thể bỏ hoàn toàn key đang ký của bản cũ ( cái này bảo đảm)

bạn nên xài cái này rất đơn giản, trước tiên dùng chương trình gở bỏ ứng dụng nào cũng được.

Tải cái này về rồi làm theo chỉ dẫn

1. bấm xóa file " Xoa key"

2. bấm đăng ký " Reg key"

3. thoát hoàn toàn bieu tuong IDM tai taskbar luôn, copy file path vô foder cài đặt!

cuối cùng là dùng thôi!

bấm cái này tải về

Link tải về

tuyen_88 cái này mình vừa từng bị , và vừa giải quyết được. Tất cả phần mềm gở bỏ ứng dụng đều không thể bỏ hoàn toàn key đang ký của bản cũ ( cái này bảo đảm)

bạn nên xài cái này rất đơn giản, trước tiên dùng chương trình gở bỏ ứng dụng nào cũng được.

3. thoát hoàn toàn bieu tuong IDM tai taskbar luôn, copy file path vô foder cài đặt!

cuối cùng là dùng thôi!

bấm cái này tải về

Link tải về
linh hỏng rồi còn đâu

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

tuyen_88 cái này mình vừa từng bị , và vừa giải quyết được. Tất cả phần mềm gở bỏ ứng dụng đều không thể bỏ hoàn toàn key đang ký của bản cũ ( cái này bảo đảm)

cuối cùng là dùng thôi!

bấm cái này tải về

Link tải về
link hỏng rồi còn đâu

hacker_lt linh hỏng rồi còn đâu

link hỏng rồi còn đâu sorry mấy bồ nha!! mới up lại mời dùng!

Jerry_mouse

Nếu bạn sài windows XP thì bạn theo đường dẫn C:\WINDOWS\system32\drivers\etc tìm file host và mở nó lên bằng notepad thêm 2 dòng sau vào và save lại

0.0.0.0

0.0.0.0 registeridm.com

Sau đó bạn cài IDM mới và Cr-ack hay chạy key đăng ký bình thường và sử dụng.

ducthanh1109

các bạn cứ làm theo cách của bạn tuyen_88 là okie.Mình search để xóa trong regedit,dùng soft để remove...đều k được,chỉ có cách này là được thôi.Thank tuyen_88 nhìu nhìu!!!

jaycole Sao khi mình cài IDM 5.18 vào chưa kích hoạt key zi` hết thi` vừa bị block, sau đó mình xóa bằng YU09 cũng vẫn bị như trên? Khi cài đặt cho dù chưa thành công nhưng IDM vẫn xâm nhập vào máy , sau đó ta cài bất cứ IDM nào khác nó vẫn ngăn trở .
Hướng dẫn cụ thể cách xóa :

-Thao tác thứ nhất :

Start ( chữ góc trái phía dưới hay dùng để tắt máy ) \Sttings\ Control Panel\ Add Remov… tìm đến IDM bấm vào chữ Remove

-Thao tác thứ hai :

Sau khi xóa xong phần mềm bằng chức năng Add/Remove .

*vào Start => run => gõ Regedit => tìm đến 2 thư mục :

HKEY-CURRENT-USER\Software\ Và

HKEY-USER-MACHINE\Software\

Tìm đến tên phần mềm Internet Download Manager xoá .

-Thao tác thứ ba :

lick vào programs Files tìm đến có chữ Internet Download Manager xoá .

Vậy là xong rồi nha , chúc thành công .

Còn thằng Error Repair Professional và phần mềm gỡ bỏ là viết cho zui đó , chứ không thiệt thà gì , chiến trường này tui rành 6 câu vọng cổ
[email protected]

tuyen_88 sorry mấy bồ nha!! mới up lại mời dùng! edit lại đi , sao trắng non vậy

LeE_TiN

tớ vừa làm trên máy của mình bằng cách tớ vào controlpenel và remove như bình thường xong sài phần mềm unlocker để xóa triệt để các file còn trong ổ cài và xóa sạch rồi dow bản khác Cr-ack ngon lành về cài lại là ok thui mà chúc bạn ok.

sweetjerry2007

cuonghvtc em dung windows 7

sao vao control panel không thấy remove vậy???

không biết xóa triệt để

ai giúp với Sax còn không bít chổ gỡ mới đau...control panel -> (hình cái hộp đĩa) chọn dòng Uninstall a program

loveyoulovemetn

làm gì mệt thế nhì?

remove bình thường thôi mà?chủ yếu là Cr-ack thôi mà Cr-ack bây giờ cần gì rút dây mạng nhỉ?vẫn xài ok lắm

Các chủ đề có liên quan khác