Chozai

Bạn nào có mẫu theo dõi Hợp đồng bằng excell up lên diễn đàn cho mình xin với. Thank nhiều

Gấp lắm ạ

Norwyn

Phần mềm theo dõi Hợp đồng bằng excell

Bạn tải file đính kèm về tham khảo và sử dụng nhé.

ljnhkute162

Em nháy chuột vào mục nhập hợp đồng nó yêu cầu nhập pass, em nhập 123 mà không được bác ah?Vì Nhập hợp đồng : Bấm Ctr+Shift+H nó không hiện gì cả.Mong bác chỉ dẫn giúp em, em thấy cái này của bác rất hay, em cũng đang rất cần ah.

t1nhy3ul4gj91

Dear All : Muốn mở được thì làm như sau

1/ Mở file Excel trắng, vào Menu Tools/Macro/Security chọn Medium ===>Đóng Excel

2/ Mở file quản lý hợp đồng, nhập pass là 123 váo ô, nhấn OK hai lần khi có thông báo

3/ Sử dụng bình thường theo hướng dẫn

Chúc vui

Thân

P/S : File viết vừa lâu nên có thể không phù hợp với nhiều người

21_3

Muốn xóa một Hợp đồng do nhập sai thì làm sao nhỉ? Có ai giúp với

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Giáo án Dạy học theo chủ đề Toán 10 Tên chủ đề Các hệ thức lượng trong tam giác (Mẫu mới) Luận văn Sư phạm 0
D GIÁO ÁN NGỮ VĂN 6 TUẦN 11 SOẠN THEO MẪU MỚI PHÁT TRIỂN NĂNG LỰC HỌC SINH Văn học 0
B Thiết kế máy nghiền theo mẫu - Lập quy trình công nghệ gia công thân máy Luận văn Kinh tế 2
M Phân tích, đánh giá hiệu quả của mô hình cánh đồng mẫu lớn tại huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình theo hướ Khoa học Tự nhiên 3
K Vận dụng các mẫu thiết kế để giải quyết bài toán quản lý theo công nghệ hướng đối tượng Công nghệ thông tin 0
Y Quản lý phát triển năng lực giáo viên mẫu giáo theo tiếp cận kĩ năng nghề đáp ứng theo yêu cầu đổi m Luận văn Sư phạm 0
B Pháp luật về hợp đồng dân sự theo mẫu trên thế giới - những kinh nghiệm đối với Việt Nam : Luận văn Luận văn Luật 0
H Dựa theo mẫu đơn đã học, em hãy viết đơn xin vào Đội Thiếu niên Tiền phong Hồ Chí Minh. Văn học thiếu nhi 0
T Theo quyết định 15 Mục 7- Sử dụng, quản lý, in và phát hành biểu mẫu chứng từ kế toán có quy định: " Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Theo Quyết định 48 chế độ kế toán doanh nghiệp vừa và nhỏ thì mẫu chứng từ và sổ kế toán theo biểu m Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác