Mấy ông chê cho cố vào. Phim trực tuyến thì đao đâu ra hình ãnh như mong muốn. Muốn đẹp thì down HD về mà coi. Một phim có vài Gb chứ nhiu

thanhloan1404

thôi tốt nhất bạn chịu khó ra tiệm mà mua đĩa về coi hay mướn đĩa cũng được chứ coi trên mạng chất lượng xấu, lại load chậm, mà lại lag nữa chứ

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

2. Tìm kiếm ở các mạng sẻ chia Torrent

-Mình chủ yếu sử dụng Thepiratebay

Bạn có thể download thanh Toolbar của nó để tiện cho chuyện tìm kiếm

-Ngoài ra có rất nhiều trang khác (cái này thì hỏi Google là ra hết). Lưu ý là có nhiều trang vừa không còn cho đăng ký thành viên (hdbits, bit-hdtv) hay phải có invitation code mới cho đăng ký (demonoid.com).

tải torrent chậm lắm pác ơi, ai không kiên nhẫn là thua lun, đi ra tiệm mua/mướn đĩa cho nó sướng. ka ka

tranngoclam1991

Đường truyền mình có ổn đâu mà coi online cho đau mắt, chưa kể chất lượng không cao nữa. Nếu xài cáp quang thì còn chấp nhận được.

Down film HD hay DVD Rip về coi cho sướng.

trang này của tamtay.vn load phim vè mấy bằng idm cực nhanh. phim chất lượng cao. chỉ tội là ít phim quá.

thegodfather_ad

duy_fpt web nào coi film nét thì load chậm. Còn muốn nhanh thì chất lượng phim không tốt lắm. Tốt nhất muốn coi film nét thì chỉ có chịu khó ngồi down HD về coi thôi. Sai rồi bạn. Qua web chia se vi deo: youtube.com thử thế nào, video rõ ràng và load rất nhanh. Cái cốt yếu là sự đầu tư của trang web cơ

Bạn cũng vào Web Phimf.com thử đi. rất nhanh và load cũng tương đối khá, xem hiếm khi bị giật, hình ảnh thì tuyệt, có nhiều server cho bạn chọn lựa

giang_mafia198

tải torrent chậm lắm pác ơi, ai không kiên nhẫn là thua lun, đi ra tiệm mua/mướn đĩa cho nó sướng. ka ka

Cái này còn tùy bạn ạ, bởi vì có duy nhất 1 lần mình down MAX đường truyền còn đâu tốc độ down cũng chậm. Vì thế mà mình hay down phim trên trang HDvietnam.com : Nhanh-Đẹp-FREE

P/s: Nếu ai thấy phim nào hay thì lên trang Hdvietnam.com mà down về xem lại cho sướng mắt, không thì để ghi ra đĩa sưu tầm phim tặng bạn bè cũng rất hay đó

Afham

lựa chọn trả hảo nhất nè hoinhap.org

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

cái máy ram đểu mới không xem được trên mạng mà kêu ai dở hơi ngu còn bon chen

rymeroz

số 1 vn hiện nay đây các bạn, đao loát , chất lượng tốc độ lựa chọn.... :

tructhanh_0918

bạn đăng ký mạng megavnn

sẽ có trang megafun phim chất lượng hd dành cho bạn xem

tiếc nhất cái thằng ephim,com của fpt

Bradburn

Mình dùng gói FPT 6M, xem trên joinmovie.com, chất lượng DVD Rip xem được (gấp trăm lần cái FLV ), list phim của JMC chưa nhiều nhưng update thường xuyên, xem hết cũng mệt đấy, khì khì

Deependu

muốn xem phim ư mình vừa xem vài phim khá nét, load nhanh, nhưng phải dùng cái phần mềm của nó, lúc xem được lúc không, có vài phim mình xem thấy rất nét

Các chủ đề có liên quan khác