cho mình hỏi,máy tính mình vừa cài Net Framework 2.1 rồi.giờ mình muốn cài bản 3.5 thì làm sao?mình vừa cài thử nhưng không dc.mình cũng thử tìm cách tháo Net Framework 2.1 mà không dc.Ai biết thì chỉ mình với!Mình Thank rất nhiều!

congchuassaacc

Nếu bạn dùng Windows XP SP2 thì bạn cài thử Windows Installer 3.1 thử xem nha bạn .

kebaothu90

khi tui cài Net Framework 3.5, thì nó cài online, đâu cần fải gỡ bỏ 2.1... đều tất yếu là bạn có gắn mạng khi cài, và nó phải tương đối mạnh... là sẽ cài thành công thôi

chúc bạn cài thành công

hongha912

Đối với .NET Framework 3.5 trở lên, khi cài đặt, yêu cầu máy tính phải có Windows Installer 3.1 (Windows XP with SP2 mặc định chưa có)

Code:

Link download Windows Installer 3.1 from MIcrosoft

.NET Framework 3.5 cài đặt offline 197MB

Bản stand alone SP1 dành cho máy không kết nối mạng nằm ở đây

Code:

Đối với .NET Framework 3.5 trở lên, khi cài đặt, yêu cầu máy tính phải có Windows Installer 3.1 (Windows XP with SP2 mặc định chưa có)

Code:

capslocp không duoc minh cung dang can cai ma dơnload du thu cai van không dc Bạn thử update Windows XP lên SP3 thử xem sao .
Sau đó bạn cài Net Framework 3.5 nhé .

o0petrangiu0o

thangcohuthtd1 Đối với .NET Framework 3.5 trở lên, khi cài đặt, yêu cầu máy tính phải có Windows Installer 3.1 (Windows XP with SP2 mặc định chưa có)

Code:

Code:
link hỏng cả rùi mấy bác ơi

Các chủ đề có liên quan khác