Angelo

--------------------------------------------------------------------------------

hic các pro giúp em với sao em mới mua cái headphone để chát voice trong yahoo mà khi em chat với bạn em hay bất kỳ với ai em nghe được người ta nói rõ lắm ........... nhưng mà em nói thì người ta chẳng nghe gì .............. nhưng em mở nhạc thì người ta nghe được nhạc của em mở ........... vậy là sao vậy mấy anh...........em vừa tắt hết các chữ mute trên cột volume mic rồi !!!!!!!!!!!!!

đây là mấy cái pic em chỉnh micro ................. Giúp em với Thank các pro !!!!!!!!

cái này em chỉnh trong sounds and audio devices

cái này em chỉnh trong phần RETELK HD audio manager

mong hồi âm từ các pro !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nuthancupid

Em có cách này

Bác kich double vào hình vái loa ở góc phía dưới bên phải màn hình để mở Open Volume Control.

Trong bảng Master Volume, bác Option / Properties. Trong ô Mixer Device bác chọn Realtek HD Audio Input.

Sau đó bác nhìn xuông bảng phía dưới xem cái ô Mic Volume vừa tích dấu chưa? Tích dấu là được, nếu chưa thì bác tích vào cái ô vuông đấy.

good_friends801

hjx tích rồi bác ạ cái pic của em có cái cột mic volume rồi đấy bác

hjx chán quá chỉnh cả 2 ngày rồi mà chưa được

lu3kchj_mY

bình thường_ ra tiêm nét kêu người ta làm cho _ không thì lấy điện thoại phone cho bên kia là nói chuyện thoải mái khỏi cần headphone

hung_hn

loyal_296 --------------------------------------------------------------------------------

hic các pro giúp em với sao em mới mua cái headphone để chát voice trong yahoo mà khi em chat với bạn em hay bất kỳ với ai em nghe được người ta nói rõ lắm ........... nhưng mà em nói thì người ta chẳng nghe gì .............. nhưng em mở nhạc thì người ta nghe được nhạc của em mở ........... vậy là sao vậy mấy anh...........em vừa tắt hết các chữ mute trên cột volume mic rồi !!!!!!!!!!!!!

đây là mấy cái pic em chỉnh micro ................. Giúp em với Thank các pro !!!!!!!!

cái này em chỉnh trong sounds and audio devices

cái này em chỉnh trong phần RETELK HD audio manager

mong hồi âm từ các pro !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! hi.bác vào RETELK HD chọn tab audio i/o trong khung analog chọn biểu tượng cái cờ lê rồi tick như hình nhe

nguyenocheo bình thường_ ra tiêm nét kêu người ta làm cho _ không thì lấy điện thoại phone cho bên kia là nói chuyện thoải mái khỏi cần headphone sao ông bạn nói chuyện hay thế không biết thì phụ thuộc cột mà nghe

xoắn thế nhỹ .............. trước đâu mà gọi qua usa hả ông anh bạn em nó đi du học bên ấy nên mới cần .............. vào phát biễu................ chắc muốn ăn đá

tích luôn rồi bạn ơi nó tích sẵn như thế rồi hjx hjx

P/s all : cái phone của em cắm vào máy khác vẫn nói chuyện ầm ầm hjc khó hiểu quá

saudoi_thienthu

hic,kiểu này bó tay luôn,bác thử gở bỏ driver rồi cài lại thư xem,nhiều lúc đang sài driver tư nhiên bị lỗi,hic

bigsun2007

Cái nè tương tự máy minh rồi

Chỉ nghe được nhạc và nghe được voice thôi, còn mình thì chả thu âm được, đến nản...

b0ys0ck_ng0c

TAIKHOAN1257 hi.bác vào RETELK HD chọn tab audio i/o trong khung analog chọn biểu tượng cái cờ lê rồi tick như hình nhe

làm theo bác này em dc rùi! thanks

Các chủ đề có liên quan khác