tamthainguyen81

Sau khi mình quét máy tính bằng SalityKiller, tắt máy khởi động lại thì Windows Security Alerts thông báo như sau:

Your computer might be at risk:

- Automatic updates is turned off.

- Kaspersky Internet Security might be out of date.

Click this balloon to fix this problem.

Vậy là sao vậy các bạn? Bạn nào biết giúp mình nhé! Xin chân thành cảm ơn!

do bạn tắt cập nhật tự động của windows và cập nhật của KAS ấy, bạn mở lên là xong, chúc bạn thành công

buff_archangel

haunghe10 do bạn tắt cập nhật tự động của windows và cập nhật của KAS ấy, bạn mở lên là xong, chúc bạn thành công Mình dùng windows lậu nên không mở tự động cập nhật cho windows được. Bạn có biết cách nào tắt biểu tượng và thông báo của Windows Security Alerts ở thanh Taskbar không, giúp mình với?

hoai_thu599

security máy tính nó bắt bạn cài 1 phần mềm diệt vius cho an toàn máy đó mà, vì khi bạn gỡ phần mềm diệt virus ra thì chức năng windowsfirewall của máy cũng bị vô hiệu hóa theo luôn

yellow_moon1607

nếu bạn sợ microsoft "bắt quả tang" thì bạn có thể Cr-ack nó đi còn không thì bạn có thể tắt chức năng auto update của windows đi, còn chuyện update cho kis thì bạn cứ cập nhật bình thường

Aidrian

Bạn nào biết cách nào tắt biểu tượng và thông báo của Windows Security Alerts ở thanh Taskbar không, giúp mình với?

Edwin

Chỉ có cách cài phần mềm diệt virus vào máy thôi bạn à

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Giải pháp nâng cao tính minh bạch thông tin trên báo cáo tài chính của các công ty niêm yết trên thị Luận văn Kinh tế 0
S Đổi mới hình thức thể hiện tác phẩm báo chí để nâng cao hiệu quả của truyền thông đại chúng Luận văn Sư phạm 0
H Hoàn thiện hệ thống chỉ tiêu cảnh báo tín dụng của Trung tâm thông tin tín dụng Ngân hàng Nhà nước V Luận văn Kinh tế 0
D Thiết kế, xây dựng hệ thống theo dõi, phát hiện và thông báo hoạt động của BOTNET trong mạng các cơ Công nghệ thông tin 0
N Các ấn phẩm báo chí của Thông tấn xã Việt Nam phục vụ đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thời kỳ Văn học 0
V Đặc thù của thông tin về thị trường chứng khoán trên báo in hiện nay Văn học 0
H Hình ảnh truyền thông của doanh nghiệp FDI trong lĩnh vực ô tô, xe máy trên báo mạng điện tử Việt Na Văn học 0
A Nghệ thuật thông tin trên sách "Việt Nam - Tổng quan của báo giới" từ lý luận đến thực tiễn Văn học 0
V Nâng cao hiệu quả truyền thông của chuyên mục "Tham vấn và phản biện" trên báo Đại đoàn kết Văn học 0
L Nâng cao hiệu quả truyền thông của báo chí về an toàn giao thông, đường bộ trên địa bàn Hà Nội (Khảo Văn học 0

Các chủ đề có liên quan khác