timthuytinh_89

cho mình hỏi vừa rồi mình truy cập vào diendan của võ lâm 2 thì hiện ra như thế này 502 bad gateway cho hỏi là cách khắc phục làm sao, các bạn nào rành thì chỉ dùm em em xin hậu tạ

Destrey

anhxibum lỗi do phần cứng, tháo cpu ra chà rửa phơi khô là xong! Bác này giỏi máy tính ghớm thật.

bạn nhấn f5 reload lại trang web, hay chờ lúc khác thử lại xem, cái này do nghẽn mạng thì phải (bad gateway)

lona_4292

có thể là mạng nghẽn F5 nhiều lần là được, hay là do diễn đàn đang nâng cấp không vào được

huu.letrong

anhxibum lỗi do phần cứng, tháo cpu ra chà rửa phơi khô là xong! giỏi

p/s: bạn ấn F5 là được

ayorina_chen

anhxibum lỗi do phần cứng, tháo cpu ra chà rửa phơi khô là xong! tháo như thế nào vậy anh?khi rửa có cần thêm xàphòng chốnghay chất tẩy rửa gì k?Thank anh nhiều

hieu04 tháo như thế nào vậy anh?khi rửa có cần thêm xàphòng chốnghay chất tẩy rửa gì k?Thank anh nhiều nếu ban là người nhìu tiền

vds_df

anhxibum lỗi do phần cứng, tháo cpu ra chà rửa phơi khô là xong! Bó tay toàn tập.

P/s : Do mạng thui bạn à. Chờ rùi load lại là ok bạn à. ^^

anhvaem2997

anhxibum lỗi do phần cứng, tháo cpu ra chà rửa phơi khô là xong! xin phép dùng làm sign

tctuvan

Chờ 1 lúc khác vào lại bạn à, đó là lỗi của server, nói cách khác là ở web, bạn không thể làm j

Các chủ đề có liên quan khác