Chẳng là tui muồn reinstall cái dcom 3 g cua viettel,remove nó xong định cài lại nhưng cắm usb vào thì nó không hiện ra ổ đĩa như lúc đầu để lấy phần mềm intall nữa.Đem cắm vào máy khác thì cũng thế.Bác nào có usb 3g vietel up lên cho em cái phần cài đặt của nó được ko.

dinhtai_nd_na37

Bạn cứ cắm USB 3G vào là nó sẽ tự động nhận và cài setup của Dcom3G

Chúc vui vẻ, trong dịp khuyến mại 3G này

bily_pro

tuandungccm4 Bạn cứ cắm USB 3G vào là nó sẽ tự động nhận và cài setup của Dcom3G

Chúc vui vẻ, trong dịp khuyến mại 3G này cắm vào nhưng nó có tự setup đâu, với cả vào mycomputer cũng kô thấy ổ đĩa để lấy file setup thì mới phải nhờ các bạn chứ

Anastagio

Gửi bạn đây nhé. về làm theo hướng dẫn, ok thì thanks mình nhé.

levanhai1978

dangcapboho Chẳng là tui muồn reinstall cái dcom 3 g cua viettel,remove nó xong định cài lại nhưng cắm usb vào thì nó không hiện ra ổ đĩa như lúc đầu để lấy phần mềm intall nữa.Đem cắm vào máy khác thì cũng thế.Bác nào có usb 3g vietel up lên cho em cái phần cài đặt của nó được ko. Phần mềm dành cho USB D-Com 3G của bạn đây:

Loại HUAWEI E1550 (3.6Mb):

Loại ZTE MF110 (7.2Mb):

Alvan

hungdagt Gửi bạn đây nhé. về làm theo hướng dẫn, ok thì thanks mình nhé.
thanks nhiều nha, mình làm được rồi

---------- Bài thêm lúc 11:56 ---------- Bài trước là lúc 11:38 ----------

cho mình hỏi luôn là khi tắt máy có nên rút usb ra khỏi cáp nối usb và rút cáp nối usb ra khỏi máy không

Celeste

mở my computer vào ổ cài đặt phần mền dcom 32g, nếu không được gọi 1818 để được hổ trợ nhé bạn

hoangdong14_01

dangcapboho cắm vào nhưng nó có tự setup đâu, với cả vào mycomputer cũng kô thấy ổ đĩa để lấy file setup thì mới phải nhờ các bạn chứ Hỏng firmware, cái của em vừa mới fix xong, thấy bọn viettel dùng phần mềm để sửa, sửa ngay trên MT bình thường đó, em đang tìm soft này mà chưa thấy

bear_hbu

giờ cắm đi đâu lại cần mang cái usb theo để lấy cái setup, phiền quá đi mất.

bac nay` có cái link hay đó nhưng làm ơn chỉ căn kẻ cái. làm sao để setup lại vì usb của tui bị xóa trắng lun òi..... thank mấy bác nha!!!!!

dth_75

Thank he.co ji hay post len a e dung voi nha.thank

Murdoc

thank nhju nha bac.xaj` ngon.

tctuvan

Re: Xin phần mềm càidcom 3g viettel. e1588

Trích dẫn từ lathanhcongnd1:
cho e xim Phần mềm bang thong dcom e1588

Phần mềm băng thông là thế nào?

Các chủ đề có liên quan khác