sihoang3000

em xin hỏi các pro: em mới dùng win7 nhưng khi cài IDM thì không được.máy của em có dùng phần mềm AGV nhưng em vừa tắt đi trước khi cài mà cài vẫn không được.có anh nào biết xin chỉ dùm em cái ạ.Nếu có link dowload IDM cho windows 7 thì share cho em cái ạ.Em xin cảm ơn!

IDM không phân biệt là cho windows 7 hay xp đâu bạn. Bản nào dùng windows 7 kung được. Cách Cr-ack thi trên mạng nhiều lắm:

Bạn có thể vào đây xem:
Gở bỏ bảng cũ. Cài lại bản mới. Bạn cài xong bạn tắt IDM ở khay biểu tượng. Vào task manager tìm IEMonitor.exe rùi end process nó.

Sau đó dùng path hay key để đăng kí đều được.

Mà bạn có bị IDM thông báo là Fack serial lần nào chưa nhỉ?

nh0x_6231

Theo mình cách Cr-ack tốt nhất là dung file host (mình chỉ dung cách này, có thể update được)

fullmoon2005

T cũng xài windows 7, bản Cr-ack của REA xài bt. Bạn down về thử coi dc k hen ^^

dạ em vừa bị IDM thông báo Fack seria rồi.vì em cài không được nên cài lại tiếp tục bị báo lỗi đó.Giờ làm sao hả anh?

---------- Bài thêm lúc 14:30 ---------- Bài trước là lúc 14:28 ----------

betri28 IDM không phân biệt là cho windows 7 hay xp đâu bạn. Bản nào dùng windows 7 kung được. Cách Cr-ack thi trên mạng nhiều lắm:

Bạn có thể vào đây xem:

Gở bỏ bảng cũ. Cài lại bản mới. Bạn cài xong bạn tắt IDM ở khay biểu tượng. Vào task manager tìm IEMonitor.exe rùi end process nó.

Sau đó dùng path hay key để đăng kí đều được.

Mà bạn có bị IDM thông báo là Fack serial lần nào chưa nhỉ? dạ em vừa bị IDM thông báo Fack seria rồi.vì em cài không được nên cài lại tiếp tục bị báo lỗi đó.Giờ làm sao hả anh?

Milap

Cài IDM khi vừa bị block thì bạn làm theo sao:

1. Bạn uninstall IDM của bạn đang cài bằng hay

2. Bạn vào start >run >gõ regedit>enter > xóa tất cả các key có tên "Mdata" (xài chức năng edit> find> chọn match whole string only >gõ Mdata > enter, tìm tiếp thì nhấn F3)

3. Sau đó tải IDM về cài (kèm theo Cr-ack) về.

4. Bạn cài xong bạn tắt IDM ở khay biểu tượng. Vào task manager tìm IEMonitor.exe rùi end process nó.

5. Tiến hành Cr-ack.

---------- Bài thêm lúc 16:01 ---------- Bài trước là lúc 16:02 ----------

vantq205 win7 64 bit Cr-ack có khác j không anh em Giống nhau hết thui bạn.

Các chủ đề có liên quan khác