Tình hình là Hd-viet.com đang cho đang ký miễn phí. Mình vừa đăng ký xong (lcus 16h 45ph ngày 02/04/2011). Anh em nhanh vào đăng ký đi vì không biết sẽ ngừngl lúc nào. Trang này toàn phim HD với nhạc Lostless hàng khủng thôi.

Avenell

pleiky Tình hình là Hd-viet.com đang cho đang ký miễn phí. Mình vừa đăng ký xong (lcus 16h 45ph ngày 02/04/2011). Anh em nhanh vào đăng ký đi vì không biết sẽ ngừngl lúc nào. Trang này toàn phim HD với nhạc Lostless hàng khủng thôi. lừa tình hả?

Victoriano

pleiky Tình hình là Hd-viet.com đang cho đang ký miễn phí. Mình vừa đăng ký xong (lcus 16h 45ph ngày 02/04/2011). Anh em nhanh vào đăng ký đi vì không biết sẽ ngừngl lúc nào. Trang này toàn phim HD với nhạc Lostless hàng khủng thôi. Thanks bạn nha. Mình cũng ĐK được rồi

baby_thichtudo

dk trong này làm gì thế.??? phim toàn down bằng torent chậm vãi mà dk cũng khó thế cơ à??

duxi1511

potay rồi

đây lại là 1 cách seo rất hay tự tao scandan đây mà ( tự sướng)

mình thử vào chẳng cần đk nich mà vẫn lấy dc link down của nó nè lừa tình 100%

Johnny

z3uspr0 chơi cái torrent này lâu bỏ bố đi được Thực ra cũng không hẳn lâu đâu bạn ạ. Nếu down bằng link torrent nhiều người cùng down thì tốc độ rất cao. Ở hd-viet.com, bình thường thì không cho đăng ký, chỉ khi có invitation của thành viên khác thì mới đăng ký được. Ở đây toàn phim hd, những phim nào mới ra, mình down tốc độ tầm 700kb/s.

tinh_thu

pleiky Tình hình là Hd-viet.com đang cho đang ký miễn phí. Mình vừa đăng ký xong (lcus 16h 45ph ngày 02/04/2011). Anh em nhanh vào đăng ký đi vì không biết sẽ ngừngl lúc nào. Trang này toàn phim HD với nhạc Lostless hàng khủng thôi. Okie được đó, nhưng không rõ sau này có tính phí download phim không nhỉ

huonggdxh

duy_blue88 dk trong này làm gì thế.??? phim toàn down bằng torent chậm vãi mà dk cũng khó thế cơ à?? Dùng trang torrific.com để leech torrent tải bằng IDM thì rất nhanh đó bạn à.

Phelan

onirs Dùng trang torrific.com để leech torrent tải bằng IDM thì rất nhanh đó bạn à. bạn chỉ dẫn kĩ tý được ko??

Các chủ đề có liên quan khác