messy_smart

tui đang dung kaspersky 2010 phien bản 9.0..0.736 tui đưa vào 1 key file lấy từ ketnooi.com/forum nhưng không hiểu sao khi vừa cập nhật trả chỉnh nó vẫn còn hiện lên dữ liệu cập nhật vừa lỗi thời. các bạn xem giúp hộ tui với

yoko.online

Lỗi update thôi bạn ak, không sao đâu, bạn cứ update 1 vài lần sau đó reset lại là được, nhưng cho hỏi bạn update online hay offline thế .Hiện Kaspersky vừa có phiên bản 2011, bạn nên down phiên bản 2011 về xài, chứ còn bản 2010 diêt không tốt bằng 2011 lại làm nặng máy nữa. bản 2011 có nhìu chức năng mới và không làm trì trệ máy tính

Farnall

nhavarious tui đang dung kaspersky 2010 phien bản 9.0..0.736 tui đưa vào 1 key file lấy từ ketnooi.com/forum nhưng không hiểu sao khi vừa cập nhật trả chỉnh nó vẫn còn hiện lên dữ liệu cập nhật vừa lỗi thời. các bạn xem giúp hộ tui với
Bạn restart lại máy rồi thử update lại dữ liệu 1 lần nữa có lẽ sẽ khắc phục được vấn đề ngay thôi!

tinhla_gi205165

toi dang dung kí 10 thay dung van tot day chu

hon dang toi vua moi kiem dc 1 key tran VZ

Thuong Mai Dang Ki Co Dai han

con 149 ngay nua co

nen không muon choi lieu biet dau không tim dc key 2011 thi sao

voi lai nó dù sao cũng còn tốt hơn Avira free mà trước đây mình đang dùng

dù sao cũng Thank bạn nhiều

mà tiện thể cho mình hỏi luôn tại sao mình update thi mình để ý các phần mềm độc hại từ 4156915 xuống còn 4155264 lá sao

giúp mình nhé

ko thấy nút thank nên thank = môm thôi

---------- Bài thêm lúc 17:34 ---------- Bài trước là lúc 17:32 ----------

---------- Bài thêm lúc 17:35 ---------- Bài trước là lúc 17:34 ----------

Julken Bạn restart lại máy rồi thử update lại dữ liệu 1 lần nữa có lẽ sẽ khắc phục được vấn đề ngay thôi! mình thử rồi nhưng không được bạn ạ

caodung_1101

KIS của bạn bị làm sao mà lỗi font thế nhỉ??? của mình key bản quyền đây nhưng báo không tương tự như của bạn

thanhdh87 KIS của bạn bị làm sao mà lỗi font thế nhỉ??? của mình key bản quyền đây nhưng báo không tương tự như của bạn

Cái này là key KM không bị block thì phải?

Bạn thớt thử tắt cái trình đóng băng máy tính đi nếu có cài nhé! hay kiếm cái file Update Offline chèn vào KIS. không thì mình chỉ còn cách là Remove rồi cài lại thôi.

tinahanaivy

nhavarious tui đang dung kaspersky 2010 phien bản 9.0..0.736 tui đưa vào 1 key file lấy từ ketnooi.com/forum nhưng không hiểu sao khi vừa cập nhật trả chỉnh nó vẫn còn hiện lên dữ liệu cập nhật vừa lỗi thời. các bạn xem giúp hộ tui với
key của bạn vừa bị block dùng key khác đi

Các chủ đề có liên quan khác