Rambert

Các bac cho em hỏi làm thế nào để chụp lại màn hình máy tính của mình, VD: lần trước có một thành viên của diễn đàn lập một cuộc thi xem màn hình desktop của máy ai đẹp sẽ có giải thưởng mà em không chụp thế nào, mong các bạn chỉ giúp em.

minh_ky

Thay vì chuyện hỏi han ,bạn có thể làm tốt những chuyện như thế này trên google.com

iron_pigeon_vqs

tren ban phim co phim "print screen" ,bam vao no roi vào paint (start > program> accessories > paint ) ctrl + v ( paste ).xong

nên paste save trong PTS hay IMR vì Paint sẽ làm giảm một phần nào đó chất lượng ảnh nếu bạn có nhu cầu thẩm mỹ

Berwynne

tren ban phim co phim "print screen" ,bam vao no roi ctrl +c vào paint (start > program> accessories > paint ) ctrl + v ( paste ).xong

Osmarr

KaZuKil 1.Nhấn nút Print Screen

2.Vào Start ->Programs ->Accessories->Paint

3.Sau đó nhấn Ctrl +V là ra ảnh thôi @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

Vậy thì sau khi nó ra ảnh ,Nếu mình muốn xem ảnh , thì ảnh nó nằm ở chỗ nào ?

nhi04x3d

chiensivodanh @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

Vậy thì sau khi nó ra ảnh ,Nếu mình muốn xem ảnh , thì ảnh nó nằm ở chỗ nào ? Bái phục rùi bạc này luôn.

Save ở đâu thì nó nằm ở đó

dola_dom

--------------------------------------------------------------------------------

1.Nhấn nút Print Screen

2.Vào Start ->Programs ->Accessories->Paint

3.Sau đó nhấn Ctrl +V là ra ảnh thôi

rùi save vào chỗ bào tùy thích

các bạn ơi giúp em vơi em đang dùng máy sách tay compaq 510 nhưng phím chụp lại man hình không dùng được bác nào biêt giúp em vơi Thank các bạn trước nhé

Các chủ đề có liên quan khác