phuc_nguyen

Ngắn gọn thôi

Em cài idm để bắt link chú youtube nhà ta

Nhưng mỗi khi em bắt link trực tiếp thì máy em lại coi không được

Nhưng nếu dùng 1 trang web trung gian để lấy kái link như thì bắt link về lại coi được

Em đang dùng kmedia player

P.s : các bạn nào hảo tâm khuyên em dùng phần mềm khác em Thank

nhưng quả thật là em muốn giải quyết lí do gì mà thằng idm nó trở chứng thế

Em muốn giữ lại cả idm và kmediaplayer của em

Bác nào giúp em Thank nhìu nha

bigq_301

mastertranton Thank bac nhung to không xai klite

to xai KMEDIAPLAYER THOI Cóa ai bảo bạn xài K-Lite Codec Pack đâu.

Bạn chỉ cài K-Lite Codec Pack để lấy bộ giải mã cho máy bạn. Rùi bạn muốn dùng KMEDIAPLAYER coi thì cứ dùng.

rongconmangkinh

betri28 Cóa ai bảo bạn xài K-Lite Codec Pack đâu.

Bạn chỉ cài K-Lite Codec Pack để lấy bộ giải mã cho máy bạn. Rùi bạn muốn dùng KMEDIAPLAYER coi thì cứ dùng. Bạn ơi vậy ban cho mình hỏi

tại sao lại có hiện tượng như vậy

Vì cùng là 1 file flv/mp4 .... bất kì down trên youtube tại sao mình lại không coi được khi down trực tiếp bạn ? có bạn nào cũng có thể giải thích cho mình không ?

Nhân tiện cho mình Thank lời giải thích của bạn nha ^ ^

Mình sẽ thử ^ ^

mastertranton Bạn ơi vậy ban cho mình hỏi

tại sao lại có hiện tượng như vậy

Vì cùng là 1 file flv/mp4 .... bất kì down trên youtube tại sao mình lại không coi được khi down trực tiếp bạn ? có bạn nào cũng có thể giải thích cho mình không ?

Nhân tiện cho mình Thank lời giải thích của bạn nha ^ ^

Mình sẽ thử ^ ^ Theo tớ nghĩ thì đấy là do trình duyệt của bạn có flash player(hay Quick time player) hỗ trợ được các định dạng flv,mp4 khi xem online, nên chạy được các file trên youtube cũng như các trang khác. Còn KMP của bạn thì k hỗ trợ định dạng đấy nên k xem được. Tớ chưa dùng KMP nên cũng k biết có đúng k

tranchi3007

Video khi đưa lên youtube thì vừa được mã hóa để chống down trộm. Bạn dùng IDM để down trộm thì phải dùng bộ giải mã mới coi được. Còn khi down video youtube từ những đường dẫn khác nó vừa giãi mã sẳn cho bạn

cris46 Theo tớ nghĩ thì đấy là do trình duyệt của bạn có flash player(hay Quick time player) hỗ trợ được các định dạng flv,mp4 khi xem online, nên chạy được các file trên youtube cũng như các trang khác. Còn KMP của bạn thì k hỗ trợ định dạng đấy nên k xem được. Tớ chưa dùng KMP nên cũng k biết có đúng k Uhm, nên sai bét rồi đó, KMP hỗ trợ hầu hết định dạng mà, mã flv youtube nó khác flv bình thường

namnhan091 Uhm, nên sai bét rồi đó, KMP hỗ trợ hầu hết định dạng mà, mã flv youtube nó khác flv bình thường chuẩn, flv down về KMP đọc ngon, dùng thích hơn mấy cái khác

saobangmuaha266

betri28 Video khi đưa lên youtube thì vừa được mã hóa để chống down trộm. Bạn dùng IDM để down trộm thì phải dùng bộ giải mã mới coi được. Còn khi down video youtube từ những đường dẫn khác nó vừa giãi mã sẳn cho bạn

Bạn vậy cho mình hỏi . Dùng klite để nó bổ sung vô cho thằng Kmedia chức năng giải mã file down trực tiếp hả bạn ?

Tilman

Vậy có ai đó cố thể nói chô mình biết cách nào chỉ cập nhật mỗi cái decode cho mỗi 1 mình thằng FLV không

Không lẽ có 1 mình nó mà mình phải cài 1 mớ loạn xà ngầu decoder vào máy à

Các chủ đề có liên quan khác