Ayize

chào các bác, chuyện là thế này em mới cài windows 7 cho con samsung r429 xong .nhưng khi em dùng phím Fn để chỉnh độ sáng màn hình dc.bác nào biết driver cài phím này chỉ cho em với. Em lên google tìm mỏi mắt mà không thấy, bác nào tìm giúp em cái. em thank nhiều

không cần driver chi hết. nếu bạn dung win7 thi trong mục Windows mobility Centre có tag điều chỉnh độ sáng tối của màn hình...ok !

Penn

chinh dộ sáng thì vào control panel >power options> choose when to turn off the display có cột chỉnh độ sáng

em Thank các bạn nhưng mà ý em là muốn chỉnh độ sáng bằng phím Fn + nút mũi tên lên xuống đó. hồi trước mới mua máy về em sài phím fn để chỉnh độ sáng, chỉnh mức loa giờ thì phím Fn không sài dc nữa.Em nghe mấy dc bạn nói phải có driver gì đo nữa,bác nào giành chút ít thời (gian) gian giúp em với.em Thank nhiều, các bạn hướng dẫn cụ thể cho em luôn nha. em còn gà lắm

phuongnam_land

Bạn hỏi ở đây là để dùng được các phím chức năng của laptop đúng ko?

Muốn sử dụng được các phím chức năng này thì bạn phải cài driver cho các hotkey này.

Tùy theo hãng sản xuất đều có trang web support driver. Ở đây của bạn là samsung thì bạn có thể vào trang support của samsung :

Sau đó bạn điền model laptop của bạn vào. Tiếp theo là download driver phù hợp với hệ điều hành của bạn về. Cuối cùng là cài đặt các driver này. Okie. Được rồi đấy!

qiuhong0888

nhưng mà bác ơi,em vao .trong đó toàn là driver máy của em nhưng em không biết cái driver nào là cài cho sử dụng dc phím tẳt Fn ,bác nào biết chỉ cho em vơi. máy em samsung r429, em thank nhiều

akiradia100 nhưng mà bác ơi,em vao .trong đó toàn là driver máy của em nhưng em không biết cái driver nào là cài cho sử dụng dc phím tẳt Fn ,bác nào biết chỉ cho em vơi. máy em samsung r429, em thank nhiều Mình đang dùng 3g nên không thể download hết về check hộ bạn được. Thông cảm nha. Hi. Nhưng nếu bạn vừa download hết về thì cứ giải nén tất cả và cài hết vào máy. Nếu là driver phiên bản mới hơn những driver máy vừa cài thì nó sẽ tự update, nếu cũ hơn thì nó sẽ báo và không cài. Bạn yên tâm. Cứ cài tất cả Okie, không ảnh hưởng gì cả và bạn sẽ sử dụng được các phím chức năng!

mr_Ro

akiradia100 nhưng mà bác ơi,em vao .trong đó toàn là driver máy của em nhưng em không biết cái driver nào là cài cho sử dụng dc phím tẳt Fn ,bác nào biết chỉ cho em vơi. máy em samsung r429, em thank nhiều thì cứ down hết về dùng, k thừa đâu

akiradia100 Thank các bác,không biết dc không nữa ,em thử xem vừa Hihi. Bạn lo bò trắng răng ùi nha. Mình bảo kê. Nếu không được TEAMVIEW mình cài cho. yahoo : astar_for_youandme