lucky11357

Làm sao để Chrome tự động xóa lịch sử web khi mình đóng trình duyệt như Firefox nhỉ, em search tren mạng mà làm theo khi mở mục lịch sử lên vẩn còn, cao thủ nào biết chỉ với

hai_1312

cái này cũng dễ thôi, chỉ cần cài ứng dụng click&clean sau khi bạn thoát GR thì chương trịnh yêu cầu bạn có cần xóa dữ liệu duyệt web khôg?

linh đây

Culvanawd

kienbk06 Làm sao để Chrome tự động xóa lịch sử web khi mình đóng trình duyệt như Firefox nhỉ, em search tren mạng mà làm theo khi mở mục lịch sử lên vẩn còn, cao thủ nào biết chỉ với Chắc bác này hay vào web xxx.

mai_yeu07

laanhdo Chắc bác này hay vào web xxx. không nhất thiết phải là do vào web đen, như mình xóa history do bảo mật, và xóa bớt đi cũng làm giảm bộ nhớ máy

tuyetvotjnh không nhất thiết phải là do vào web đen, như mình xóa history do bảo mật, và xóa bớt đi cũng làm giảm bộ nhớ máy với 2 cái lick chuột bạn vừa xóa hết tất cả vậy ma` con` lươi`..ạc..ạc...

edwin_nguyen

Xài chrome plus đi, hay hơn chrome nhiều, nó tích hợp các chức năng xịn cho chrome đấy

congchua_cin

Vào Tùy chọn > sang tab Nâng cao > Chọn cài đặt nội dung > Trong mục cookie chọn xóa cookie và các dữ liệu web khác khi tui đóng cửa trình duyệt. > OK

Các chủ đề có liên quan khác