mình dùng windows 7 ultimate 32 bit,tháng trước mình dùng df thì bị lỗi,hôm nọ là hết 1 tháng dùng thử của nó mình mới thoát được vậy bạn nào có phần mềm nào đóng băng tốt cho windows 7 thì sẻ chia cho mình với,xin Thank nha !!!!!

Theo tui biết thì không có phần mềm đóng băng cho 7

Nhưng không có nghĩa là không thể . Chạy song song XP và 7. Đóng băng 7 trong XP sài xong 7 khởi động XP tự động xóa
Em đoán chứ chưa thử

trangsophia85

anhyeuhanh1 mình dùng windows 7 ultimate 32 bit,tháng trước mình dùng df thì bị lỗi,hôm nọ là hết 1 tháng dùng thử của nó mình mới thoát được vậy bạn nào có phần mềm nào đóng băng tốt cho windows 7 thì sẻ chia cho mình với,xin Thank nha !!!!! Search "Deep Frezee" on google and download the lastest one.

Deep Frezee chạy được trên win7 mà

Napoleon

Mình không biết Deep Freeze có xài được cho win7 không (vì mình đang xài xp), bạn thử tải về xài thử rồi cho tất cả người ý kiến nha, thanks.

Link: Deep Freeze Standard 7.0.220.3172 + Key

Còn phiên bản Deep Freeze Enterprise 7.0.220.3172 + Key mình chưa up kịp vì dung lương của nó gần 200MB.

akay_oi

Deep Freeze Enterprise 7.0.220.3172 + Key (185,25MB)

Trong đó mình có kèm hướng dẫn.

Link download:

Chúc bạn thành công.

girl_ngongcuong

tuanhpt69 Của Bạn đây : Chúc Bạn thành công ! sao không thay nut thank o dau het vay

tuanmaanh

lúc mua laptop ở phong vũ hỏi thì mấy người đò nói không dùng df được!!!

Mình dùng win7 bản quyền 64 bit. Mong tất cả người tư vấn!

Thân!

hoang_nguy

anhyeuhanh1 mình dùng windows 7 ultimate 32 bit,tháng trước mình dùng df thì bị lỗi,hôm nọ là hết 1 tháng dùng thử của nó mình mới thoát được vậy bạn nào có phần mềm nào đóng băng tốt cho windows 7 thì sẻ chia cho mình với,xin Thank nha !!!!! dong bang o cung rat de bi hong o cung, khong nen dong bang

cuz_of_u000

nếu bạn cần phần mềm đóng băng tốt thì nên chọn Shadow Defender

cái Phần mềm đó rất tốt

tham khảo thêm tại đây nè :

đóng băng không làm hư ổ cứng đâu nhé bạn, đừng có nghe tầm bậy

Các chủ đề có liên quan khác