Osmund

Có khi nào máy tính của anh em đang dùng windows 7 trơn tru lại bị hiện dòng chữ "This copy is not ginune gì gì đó" ở góc dưới bên phải màn hình không. Thật là phiền phức. Và hôm nay mình sẽ cho anh em cách giải quyết:

B1: Download phần mềm nhỏ ở link này về

B2: Giải nén file vừa tải về rồi chạy tệp RemoveWAT.exe

B3: Nháy vào remove wat. Đợi chạy xong là nó khởi động lại máy.

Anh em sẽ thấy kết quả.

peachgirl_91211

tui bài cho 1 cách nhé

sau khi cài đặc win7 đừng Cr-ack gì hết nó check wa mạng là ơphieen bản dùng thử 30 ngày update thỏi mái

sau đó backup lại bản đó

rồi Cr-ack win7 sài thỏi mái

khi nào thấy chậm hay sau thì bun backup ra update thêm rồi típ tục Cr-ack chạy phê phê tê tê

kenbi0

trước sau gì update cũng lại bị bác Bill phát hiện ra thôi ! cách này cũng chưa triệt để cho lắm

anhkhoa45 Có khi nào máy tính của anh em đang dùng windows 7 trơn tru lại bị hiện dòng chữ "This copy is not ginune gì gì đó" ở góc dưới bên phải màn hình không. Thật là phiền phức. Và hôm nay mình sẽ cho anh em cách giải quyết:

Anh em sẽ thấy kết quả.

Hay nhỉ! Nó hiện ra thông báo không bản quyền không Cr@ck mà đi giấu thông báo đi ah. Bó tay bạn lun.

vquynhvn89

anhkhoa45 Có khi nào máy tính của anh em đang dùng windows 7 trơn tru lại bị hiện dòng chữ "This copy is not ginune gì gì đó" ở góc dưới bên phải màn hình không. Thật là phiền phức. Và hôm nay mình sẽ cho anh em cách giải quyết:

Anh em sẽ thấy kết quả. Thank bạn nhiều nha!

thôi các bạn cứ chịu khó làm 1 key ultimate của em, sài thoải mái chưa Acc tồn tại từ tháng 02 h vẫn live đều

Achav

vodanh_tieutot32 thôi các bạn cứ chịu khó làm 1 key ultimate của em, sài thoải mái chưa Acc tồn tại từ tháng 02 h vẫn live đều Chính xác là phải như vậy, có key xài thoải mái, update vô tư...chứ xài Cr-ack hay bị lỗi windows lắm. Do nó tinh chỉnh quá nhiều trong Regedit mà như vậy thì còn gì là an toàn nữa hả trời

Phillip

Anh em sẽ thấy kết quả. máy mình chạy không được file removewas2.2.5 bạn ơi.co cách gì giúp mình zoi

Bạn thuu3 dùng cái này xem sao nó véion mối

Barnett

đúng mấy thằng lắm chuyện có key wim 7 mak sao không xài đừng cài bản ultimate là dc mà

tientien1381

còn cách nào nữa không mấy pro, e vừa sài cách này rồi nhưng vẫn không được,

ai biết cách nào hay chỉ dùm (không muốn cái lại windows )

thank

Zechariah

simdoanhnhan dùng win7load cũng được mà. MÌnh thấy dùng cái đó pass cả check bản quyền mà ^^ cach này cũng khong ổn lắm .khi chay lại chương trinh 7load màn hình vẫn đen xịt. chỉ mất công restart lại máy thôi

Các chủ đề có liên quan khác