Aleem

Sau một thời (gian) gian rắc rối về lỗi BSOD( màn hình xanh) cuối cùng FFOII vừa có thể chiến trên windows 7.

Đây là ảnh test trên máy của mình cài windows 7 ultimate 64 bit

Ai chạy windows 32 bit thử đi nhá

Nhớ thanks mình cái

kebaothu90

trôi đất ơi vậy thì bảo mình cách chơi với . mình đang xài windows 7 32 bit down bản ff 1019 nhỏ về nhưng bị màn hình xanh .giúp mình với . thank bạn trước nhé

badang789 Sau một thời (gian) gian rắc rối về lỗi BSOD( màn hình xanh) cuối cùng FFOII vừa có thể chiến trên windows 7.

Nhớ thanks mình cái không chơi được trên windows 7 32 - bit chán ghê vì lỗi phần cứng!

còn 64 bit thì thêm ram nữa phải 2GB thì mới chơi được huhuhuhuhuhu ức quá

danh_dat99

badang789 Sau một thời (gian) gian rắc rối về lỗi BSOD( màn hình xanh) cuối cùng FFOII vừa có thể chiến trên windows 7.

Nhớ thanks mình cái không chơi được trên windows 7 32 - bit chán ghê vì lỗi phần cứng!

what_love_k

sax, windows 7 64bit thì tui chơi cách đây 2, 3 tháng rồi. FifaOnline chỉ kg chạy được trên win7 32bit thôi

dang_yeu

sax không biết chừng nào fifa online moi chơi được trên windows 7 32bit nửa. máy mình cũng bị màn hình xanh khi chạy, chán thật.

angle_blue106

winter9 sax, windows 7 64bit thì tui chơi cách đây 2, 3 tháng rồi. FifaOnline chỉ kg chạy được trên win7 32bit thôi neu ma chay tren win7 64 bit thi chay nhu binh thuong ha cac bac?!?

hay la phai lam ji them nua khong?

kid.heavensent

hixhixx.chán nhỉ.xem fifaonline 2 trên vtc2 hay qua.muốn chơi, thế mà trên windows 7 lại không chơi được nó mới bực.

có chơi được trên xp mod trong windows 7 không nhỉ ??

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

hixhixx.chán nhỉ.xem fifaonline 2 trên vtc2 hay qua.muốn chơi, thế mà trên windows 7 lại không chơi được nó mới bực.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

a choi dc rui ae ne. pa con clisk chuot phai vo GameLoader, chon properties, chon compatibility, chon run this program..."win xp pack 3", ok

nhung bi loi la sau khi choi thi phai restart may.

pa con giup jum cai nay nghe, cong voi không de che do cua so duoc

win 7 32 bit do

Kevis

Mình không bị màn hình xanh,ma khi loading song,sắp sửa vào phần đăng nhập thì nó hiện lên cái bảng báo lỗi là : Lỗi khởi làm ra (tạo) phần mềm bảo vệ.

Xin hãy khởi động lại sau khi đóng các chương trình khác có thể xung đột với nó.

mình xài win7 ultimate 32bit.

bạn nào biết khắc phục thì báo cho mình với nhé.thank

trongminh_ho

t down bản full và các bản update về, cài là chơi được lun nè. windows 7 ultimate 32bit 1GRAM

vodoj_tdt

Trích dẫn từ danh_dat99:

vodoj_tdt

cac bac oi chi em cai ffol2 tren may hp g4 voi. windows 7 64 bit nha. em cai phien ban 1072 ma chay duoc khoang 80% thi bien mat :beg: .trong programs file khong co :cry: ma bieu tuong ngoai deskop cung khong co luon em khong bit vi sao nua huhu :beg: :beg: :beg:mong cac bac giup do em voi :beg: :beg:

bientapvien01

Trích dẫn từ vodoj_tdt:
cac bac oi chi em cai ffol2 tren may hp g4 voi. windows 7 64 bit nha. em cai phien ban 1072 ma chay duoc khoang 80% thi bien mat :beg: .trong programs file khong co :cry: ma bieu tuong ngoai deskop cung khong co luon em khong bit vi sao nua huhu :beg: :beg: :beg:mong cac bac giup do em voi :beg: :beg:

Tham khảo bài viết này đi

viewtopic.php?f=70&t=56185&p=377068

Các chủ đề có liên quan khác