sakura_bluebmt

hồi trươc mình dùng windows xp có thể kết nối laptop với điện thoại chia xẻ dư liệu được, chuyển sang win7 thì chẳng sài được nữa" vừa có driver" rất bất tiện mún chép dũ liệu phải tháo thẻ nhớ. pác nào biết chỉ dùm em cái

ở đây không phải lỗi driver

máy bạn vừa cài Power Manager chưa? nếu cài rồi thử ấn Fn + phím F có biểu tượng wifi ấy để On cái Bluetooth lên

Nếu chưa cài bạn có thể tải về trong phần tải driver trên trang web của laptop ấy.

Nếu vẫn không được nữa thì nên mang máy đi bảo hành thôi.

Chúc bạn may mắn!

kukumaluchien hồi trươc mình dùng windows xp có thể kết nối laptop với điện thoại chia xẻ dư liệu được, chuyển sang win7 thì chẳng sài được nữa" vừa có driver" rất bất tiện mún chép dũ liệu phải tháo thẻ nhớ. pác nào biết chỉ dùm em cái Thường thì laptop có phím nóng Fn+ F1...F9.

Bạn coi biểu tượng bluetooth rồi ấn Fn+ nút chứa biểu tượng là được mà.

thân

fpt68

mấy ông kia là nói cho windows xp thôi windows 7 tui cài driver rồi cũng chẳng bật được bt.nói chung là tùy máy

boy_codon_loveu

bạn nghĩ sao áh! bật bluetooth thì windows nào cũng như nhau thôi bạn ơi! đặc biệt phím nóng Fn chỉ có ở laptop,bạn nên tận dụng nhé

ở đấy không phải là fim mở của nó, mình vừa mở lên rồi đèn bluetooth sáng rùi, nhưng không sử dụng được,

các bạn sem hình sem em làm đúng không

khi giử file thi nó cứ thế này....

Bạn bấm vào start->gõ bluetooth->chọn add a bluetooth device sau đó đợi nó dò thiết bị-> bấm next.Sau đó nó bắt nhập 1 chuỗi số ở thiết bị kia.Khi kết nối được rồi bạn mới send file được.Nhớ là chỉ send từng file một

babypitt1088

E mới tậu con laptop Compaq CQ42-168TU mà cũng không thể nào dùng được blutooth của nó. Bác nào biết cách xin chỉ giáo cho e cái. Thanks các bác, email: [email protected]

connie_leong

mình cũng gặp trường hợp tuơng tự,hôm trước cài vẫn chạy được,nhưng chi gửi từ máy tính sang mobile,hôm nay chẳng thấy kết nối!add trong control panel cũng không thấy gì hết!hjx!đang tính cài lại windows xem thế nào!

Các chủ đề có liên quan khác