kenbi0

Đau tiên các bạn mơ đên phân tài liệu muốn download=> sau đó click chuột chuột phai chọn viewsource tim đến dòng : vd: so.addVariable("bookFile","http://streaming.tailieu.vnf28033971654f29f34042b2a0aa739 b9/4ca85420/20090721/thanhan/dtdd_va_nguyen_ly_hoat_dong_4351.swf")

copy link :vd thoi nha

past vào idm => dowload

Xong bứoc 1@

Đên bứoc 2. các bạn dowload phan mềm:cute write pdf

link:

sau do cài GPLGS8.15 truóc cài cutpdf sau.

Xong buớc 2!

Đến bứoc 3

Các ban dùng firefox :file=>openfile=> mơ file xxx.swf vừa download .

=> click chuot phải màn hình chon print=> chọn máy in pdf=> vao print prefence chỉnh => advance chinh idp=600( cho file pdf dung lượng vừa phải).=> ok=> print=> okokok

amit_itc Có nhất thiết phải thế không bác. Trang này cho down free mà Có một số tài liệu nó bắt phải trả trước mới được down, kêu là "tài liệu hot" nữa chơ ^^

bi_love_712

long vong wa1 không hieu gi het
chuyendaija Đau tiên các bạn mơ đên phân tài liệu muốn download=> sau đó click chuột chuột phai chọn viewsource tim đến dòng : vd: so.addVariable("bookFile","http://streaming.tailieu.vnf28033971654f29f34042b2a0aa739 b9/4ca85420/20090721/thanhan/dtdd_va_nguyen_ly_hoat_dong_4351.swf")

past vào idm => dowload

Xong bứoc 1@

link:

Xong buớc 2!

Đến bứoc 3

=> click chuot phải màn hình chon print=> chọn máy in pdf=> vao print prefence chỉnh => advance chinh idp=600( cho file pdf dung lượng vừa phải).=> ok=> print=> okokok

tailieu.vn yêu cầu mình phải trả trước để down đó, không phải down free đâu, tài liệu nào rởm nó mới cho free, còn lại toàn phải trả trước =.=... mình chưa thử cách bạn chỉ xem down dc không nhưng dù sao cũng Thank bạn vừa share

Oidhche

hơi phức tạp nhỉ, mình nhớ là mất mấy ngàn được down trog mấy ngày mà, cũng rẻ. ^^

malunmalun

Hồi trc nó có ch trình km tặng 900 tài liệu download trong 3 tháng mà mình mới down được có 50

BLOG_Idol

mua tài khoản vip thì 5 ngàn được down trong 7 ngày,v.vv.bạn chỉ cách down tuy dài nhưng đỡ trước phí.thanks bạn.

junte_luze

sao cái bước 3 em không làm được bác ơi.bác có thể nói rõ là kích ra màn hình là màn hình chỗ nào ko?vì em thử cả trong trang web và desktop đều không dc. thank bác nhiều

jody_phuong

chuyendaija Đau tiên các bạn mơ đên phân tài liệu muốn download=> sau đó click chuột chuột phai chọn viewsource tim đến dòng : vd: so.addVariable("bookFile","http://streaming.tailieu.vnf28033971654f29f34042b2a0aa739 b9/4ca85420/20090721/thanhan/dtdd_va_nguyen_ly_hoat_dong_4351.swf")

past vào idm => dowload

Xong bứoc 1@

link:

Xong buớc 2!

Đến bứoc 3

cái này em cũng biết rồi nhưng bổ sung cho bác là không nên phải download chương trình đọc pdf kia đâu

foxic cũng tích hợp xuất ra file pdf, mình dùng nitro cũng xuất được ra luôn.

Dearbourne

nghe chỉ dẫn thấy thú vị đó, nhưng lòng vòng quá, kiểu này thử cũng lâu nghê, mà trang đó mình thấy nó đăng kí tài khoản vip hình như có 5 ngàn thì phải, trong 7 ngày như bạn nói ở trên thì phải, nhưng dù sao tiết kiệm được tí nào hay tí đây( sinh viên mà ), thank bạn vì tinh thần share nhé, để text thử xem sao

Các chủ đề có liên quan khác