Yeung

Em có 1phòng chốngnét.. Khi chơi game onl hay of chừng 1 thời (gian) gian là bị lag và giật...khi vào các trang web thì củng 1 thời (gian) gian là bị treo... không hiểu tại sao. Khi bị như vậy em thường reset lại thì bình thường. Mong các ah chị giúp em zới.

Cấu hình máy em la U 3g,Ram 1G, hổ trợ card màn hình rời 128, mạng thì mạng cáp quang.... Mọi người giúp với

ngocngan_world

tjeuvy19 Em có 1phòng chốngnét.. Khi chơi game onl hay of chừng 1 thời (gian) gian là bị lag và giật...khi vào các trang web thì củng 1 thời (gian) gian là bị treo... không hiểu tại sao. Khi bị như vậy em thường reset lại thì bình thường. Mong các ah chị giúp em zới.

Cấu hình máy em la U 3g,Ram 1G, hổ trợ card màn hình rời 128, mạng thì mạng cáp quang.... Mọi người giúp với bạn nên tổng kiễm tra vệ sinh máy bao gồm ram ,cpu, hệ thống tản nhiệt, vga, và quét virus máy tính, nếu cần thiết thì ghost lại toàn bộ , tuy nhiên với cấu hình máy hiện tại thì bạn cũng nên xem xét vấn đề đầu tư nâng cấp và thay thế dần hệ thống máy trongphòng chốngnet của bạn

anhtuan0601 bạn nên tổng kiễm tra vệ sinh máy bao gồm ram ,cpu, hệ thống tản nhiệt, vga, và quét virus máy tính, nếu cần thiết thì ghost lại toàn bộ , tuy nhiên với cấu hình máy hiện tại thì bạn cũng nên xem xét vấn đề đầu tư nâng cấp và thay thế dần hệ thống máy trongphòng chốngnet của bạn bác này nói đúng đó, nhưng thường là wan net hay dùng phần mềm đóng băng nên vấn đề vỉut không wa lo, bạn nên nâng cấp dàn net lên, dung chíp E, có thêm 1Gb ram nữa thì càng tốt, nếu là ram kingmax cang tốt hơn nữa, chúc may mắn

Các chủ đề có liên quan khác