changhieu2002

hiện nay hầu hết trên tất cả TG đều quan tâm đến vấn đề này, lên hôm nay muốn mở 1 topic để tất cả người cùng chổ tài văn chương ,

1 bài có đủ 3 yếu tố là, mở bài ,thân bài , kết luận

thể lệ giải thưởng như sau

giải 1 là 3.500.000vzd 1 giải

giải 2 là 2.000.000vzd 3 giải

giải 3 là 1.500.000vzd 5 giải

giải khuyến khích 1.000.000vzd có 6 giải

đề bài: sưu tập các hình ảnh và số liệu nói về sự biến đổi khí hậu ( từ 10-15 trang A4) . các bạn hay cho biết quan điểm của bạn về biến đổi khí hậu trên thế giới hiện nay, bạn đã, đang sẽ làm gì để có thể giảm tác động của biến đổi khí hậu (tối thiểu là 2 trang A4)

các bạn gửi bài về địa chỉ này để tham gia

cách 1 : gửi vào hòm thư [email protected]

cách 2 các bạn có thẻ nén vào MF và gửi link MF lên để BTC phê duyệt

BTC sẽ là những chụ cột của 4rum ta

có gì thắc mắc các bạn có thể hỏi trực tiếp

giangnam_892003

giải thưởng nhiều thế chắc xài cả đời mới hết

thể lệ giải thưởng như sau

giải 1 là 3.500.000vzd 1 giải

giải 2 là 2.000.000vzd 3 giải

giải 3 là 1.500.000vzd 5 giải

giải khuyến khích 1.000.000vzd có 6 giải

đề bài: sưu tập các hình ảnh và số liệu nói về sự biến đổi khí hậu ( từ 10-15 trang A4) . các bạn hay cho biết quan điểm của bạn về biến đổi khí hậu trên thế giới hiện nay, bạn đã, đang sẽ làm gì để có thể giảm tác động của biến đổi khí hậu (tối thiểu là 2 trang A4)

các bạn gửi bài về địa chỉ này để tham gia

cách 1 : gửi vào hòm thư [email protected]

cách 2 các bạn có thẻ nén vào MF và gửi link MF lên để BTC phê duyệt

BTC sẽ là những chụ cột của 4rum ta

có gì thắc mắc các bạn có thể hỏi trực tiếp

làm cứ như thật ý nhỉ để lấy giải thưởng VND không bằng

penhox_codon

cuộc thi này không phải do các chụ cột nhà mình đưa ra mà do mình có ý kiến về vấn đề này và vấn đề này đang được quan tâm rất lớn

Denys

Uhm, mình thấy vấn đề khí hậu đang rất cần quan tâm, sao lại không tuyên truyền cụ thể mà viết bài làm gì? chỉ trên lý thuyết không bằng thực tế đâu bạn

hungdinho_3188

ndthanh29 Uhm, mình thấy vấn đề khí hậu đang rất cần quan tâm, sao lại không tuyên truyền cụ thể mà viết bài làm gì? chỉ trên lý thuyết không bằng thực tế đâu bạn tắt máy khi dừng xe chờ đèn đỏ, vừa tiết kiệm xăng vừa giảm thiểu khí thải ...

handsilver tắt máy khi dừng xe chờ đèn đỏ, vừa tiết kiệm xăng vừa giảm thiểu khí thải ... đó chỉ là 1/10 của biện pháp giảm biến đổi khí hậu thui bạn ah,