Em có cái laptop dùng Window7 nhưng thàng em em nó rât hay vào máy và nghịch ngợm lung tung. các bạn nào biết cách làm thì chỉ cho em với và em thấy thằng bạn em nó có cách đạt password lạ lắm nó không đặt ở User account mà khi bật máy lên có một màn hình màu trắng hiện lên và gõ pass bác nào biet xin hay giúp em thanks

hermione_1010

Wa don gian, vao Cmos ma set password. Khi khoi dong nhan del lien tuc den khi xuat hien man hinh Cmos. Thang ban cua ban lam theo cach nay. Khi bat may la doi pass lien không co cach nao remove tru khi thao pin bios

jenny.baovan

quachuoi3 Em có cái laptop dùng Window7 nhưng thàng em em nó rât hay vào máy và nghịch ngợm lung tung. các bạn nào biết cách làm thì chỉ cho em với và em thấy thằng bạn em nó có cách đạt password lạ lắm nó không đặt ở User account mà khi bật máy lên có một màn hình màu trắng hiện lên và gõ pass bác nào biet xin hay giúp em thanks vào BIOS mà set password khi bật máy lên là nó hỏi Pass ngay ấy mà!

quachuoi3 Em có cái laptop dùng Window7 nhưng thàng em em nó rât hay vào máy và nghịch ngợm lung tung. các bạn nào biết cách làm thì chỉ cho em với và em thấy thằng bạn em nó có cách đạt password lạ lắm nó không đặt ở User account mà khi bật máy lên có một màn hình màu trắng hiện lên và gõ pass bác nào biet xin hay giúp em thanks Cách đơn giản nhất là bạn vào Star -> Control Panel -> User Accounts and Family Safety -> Chance windown password -> Create a password là xong!

Bạn của bạn có lẽ dùng hình nền đăng nhập thôi (screensaver gì đó) mình không nhớ nữa (lâu rồi không xài).

Hy vọng giúp ích được bạn!

Rosselyn

quachuoi3 Em có cái laptop dùng Window7 nhưng thàng em em nó rât hay vào máy và nghịch ngợm lung tung. các bạn nào biết cách làm thì chỉ cho em với và em thấy thằng bạn em nó có cách đạt password lạ lắm nó không đặt ở User account mà khi bật máy lên có một màn hình màu trắng hiện lên và gõ pass bác nào biet xin hay giúp em thanks bạn của bạn đặt password hệ thống hạ bạn

Các chủ đề có liên quan khác