namthanhhnt

Mình muốn làm slie hình với hiệu ứng đơn giản thui , làm nhanh không lâu lắc , có nhạc nền nữa , bạn nào giúp mình với nha , mà phải đẹp nha ^^ , hhiihhihihi

kelbin_lei

có rất nhiều cách để làm. bằng windows movie maker cũng được. muốn đẹp hơn thì bạn tham khảo proshow gold cũng đẹp lắm

bạn có thể xem qua 1 đoạn video mình làm bằng proshow

nó đơn giản lắm. chỉ đơn giản đó là kéo thả. chọn effect và xuất ra file. video này mình làm có hơn 30' thôi. tuy nhiên lúc convert up lên youtube thì mình bị lộn nên nhạc có thể chưa được chuẩn. còn video gốc của nó thì nhạc không bị lỗi.chúc bạn làm được 1 video đẹp

Ngoài proshow ra cũng còn nhiều phần mềm làm đẹp hơn nữa như adobe after effect(cái này hơi khó), ulead studio ( cũng đơn giản là kéo thả nhưng phần mềm hơi nặng)..... còn rất rất nhiều các cái khác. nhưng theo mình thì proshow vừa đẹp rồi. phần mềm nhẹ, thao tác đơn giản

quangvinh_1192

Bàn vào đây nè , rất ok , làm lẹ mà đẹp nữa , có cả nhạc nền á

biggi310589 Bàn vào đây nè , rất ok , làm lẹ mà đẹp nữa , có cả nhạc nền á Trang này quảng cáo Nivea Happy Time mà có chương trình làm slide trúng thưởng 1 năm xài Nivea free...Trang đấy cũng được, dễ làm, ra hình cũng dễ thương nhưng mà load hơi chậm...kiên nhẫn xíu

Bạn có thể lên , khá ok

Các chủ đề có liên quan khác