Horace

Tình hình là mình có cái thẻ nhớ SD 4G,

một lần, thằng em trai giở tính tọc mạch(giống anh nó) nghịch ngợm vào điện thoại của em.... và..... nó chơi cho cái thẻ ấy một cái pass.... chơi xong nó không nhớ. Còn mình thì có muốn cũng không biết nó đặt dư lào.

Bây giờ cái thẻ ấy chỉ duy nhất cái điện thoại ấy dùng được, cắm vô máy tính thì máy tính không nhận.

Vậy có ae nào biết cách giải quyết nó không, giúp mình với.

Nelly_Shin

Để phá pass của thẻ các bạn làm như sau:

Chạy Winhex

Chọn menu: Tools --> Disk Tools --> Clone Disk

Chọn source file là mấy cái Empty MMC Image

Chọn ổ đích của của thẻ nhớ trong ô Phisical Drives ( thường hiện là "Removable Medium...")

Click "OK"

Chờ chương trình chạy xong là thẻ của bạn chạy bt như chưa bao giờ bị pass

Tỉ lệ thành công là 80% ( Thật tệ vì trong cuộc sống không có gì là 100% cả)

Linkdown :

nh0kwa0

betri28 Để phá pass của thẻ các bạn làm như sau:

Chạy Winhex

Chọn menu: Tools --> Disk Tools --> Clone Disk

Chọn source file là mấy cái Empty MMC Image

Chọn ổ đích của của thẻ nhớ trong ô Phisical Drives ( thường hiện là "Removable Medium...")

Click "OK"

Chờ chương trình chạy xong là thẻ của bạn chạy bt như chưa bao giờ bị pass

Tỉ lệ thành công là 80% ( Thật tệ vì trong cuộc sống không có gì là 100% cả)

Linkdown : không ăn thua pro ợ, bởi vì trong My Computer nó không hiện cái thẻ ấy lên,

Winhex cũng không nhìn thấy.

hoaithuong209

thinhdq084 Tình hình là mình có cái thẻ nhớ SD 4G,

một lần, thằng em trai giở tính tọc mạch(giống anh nó) nghịch ngợm vào điện thoại của em.... và..... nó chơi cho cái thẻ ấy một cái pass.... chơi xong nó không nhớ. Còn mình thì có muốn cũng không biết nó đặt dư lào.

Bây giờ cái thẻ ấy chỉ duy nhất cái điện thoại ấy dùng được, cắm vô máy tính thì máy tính không nhận.

Vậy có ae nào biết cách giải quyết nó không, giúp mình với. nếu điện thoại không có dữ liệu quan trọng thì cách duy nhất là fomat lại thẻ nhớ bằng điện thoại của chính nó hay những dòng điện thoại nokia thông dụng.99% sẽ phá pass được.

newluan nếu điện thoại không có dữ liệu quan trọng thì cách duy nhất là fomat lại thẻ nhớ bằng điện thoại của chính nó hay những dòng điện thoại nokia thông dụng.99% sẽ phá pass được. Đúng , bạn nên kiếm 1 cái Nokia N-seri có hệ điều hành rồi gắn thể nhớ vô rồi fomat. Mình chép nhạc cho khách hàng nếu thẻ nhớ bị gắn pass thì không nhận trên máy tính, mình lấy con N3250 cùi gắn vô fomar, tỷ lệ thành công 8/10

Còn mấy chương trình bẻ khóa gì đó vừa từng xài mấy cái nhưng chưa bao giờ thành công

Các chủ đề có liên quan khác