dieuanh1996

Mọi người ơi, máy mình đang bị cái lỗi này khi down trên Mediafire. Mình thử down từ những file mình up lên trong My files tại MF cũng không được. RT máy ùi, nó cũng cứ báo lỗi :

Cannot connect to download137.mediafire.com:80

tinh_le65

minh2241990 Mọi người ơi, máy mình đang bị cái lỗi này khi down trên Mediafire. Mình thử down từ những file mình up lên trong My files tại MF cũng không được. RT máy ùi, nó cũng cứ báo lỗi :

Cannot connect to download137.mediafire.com:80 nó ghi là không kết nối được với MF,bác dùng soft nào down thế,nếu IDM thì xem firewall có chặn không,thứ 2 thì restart máy thử xem,bữa em bị thế restart máy down phà phà luôn

haizizhen90

bạn thử gỡ bộ trình duyệt rùi lên down về setup lại xem. bạn dùng trình duyệt download nào vậy?

tuyen_vd

zenbivip nó ghi là không kết nối được với MF,bác dùng soft nào down thế,nếu IDM thì xem firewall có chặn không,thứ 2 thì restart máy thử xem,bữa em bị thế restart máy down phà phà luôn Mình restart máy nãy h cả chục lần ui. Firewall mình để off, máy mình có cài AVG thui, không biết có phải do nó chặn hem, hù sáng vẫn down được, đến h tự nhiên dở chứng =.=

---------- Bài thêm lúc 18:03 ---------- Bài trước là lúc 18:02 ----------

haunghe10 bạn thử gỡ bộ trình duyệt rùi lên down về setup lại xem. bạn dùng trình duyệt download nào vậy? Mình xài trình duyệt firefox mới nhất, IDM để down

zodiacour

vậy bạn xem thằng AVG có dùng firewall chặn lại không,mà bạn dùng AVG bản nào nhỉ

huhu_cute

hay do bác down nhiều quá nên mediafire nó chặn lại đợi qua ngày hôm sau coi, bữa e down mấy GB cũng bị nó chặn đấy

moly_fashion

zenbivip vậy bạn xem thằng AVG có dùng firewall chặn lại không,mà bạn dùng AVG bản nào nhỉ Đúng là do firewall của AVG chặn bạn à ( bản 2011 Internet ); mình vừa vào tắt thì dơn được nhưng chắc dơn xong phải mở lại không thì mí em víu ùa vào :p. Thanks bạn nhiều nhe

---------- Bài thêm lúc 20:36 ---------- Bài trước là lúc 20:34 ----------

kh2989 hay do bác down nhiều quá nên mediafire nó chặn lại đợi qua ngày hôm sau coi, bữa e down mấy GB cũng bị nó chặn đấy Là do cái firewall của AVG chặn đấy bạn mà chắc cũng do mình down nhìu we :p. Thanks bạn hen :x

Các chủ đề có liên quan khác