baby_kieu

Khi mình vừa khởi động chương trình Nero lên thì máy mình nó báo như thế này

Nó bị gì dvậy các chư huynh sư tỷ???

keokeohaha

Trích lamqsb View Post nero 6 không cài được trên windows 7 mà hix vậy Nero mấy mới xài được trên windows 7 vậy bạn?

Melvin

Trích djmegamega View Post Khi mình vừa khởi động chương trình Nero lên thì máy mình nó báo như thế này

Nó bị gì dvậy các chư huynh sư tỷ??? Bạn thử chọn run program xem

Nếu không được thì thử làm như sau xem

chuột phải vào biểu tượng nero 6 trên desktop chọn properties chọn thẻ compatibility .Trong tab compatibility mode chọn Window XP SP2 .OK.

iu2x

Nero 6 không cài được trên WIN7 bạn ah,mình cũng đang dùng windows và cài Nero 9

minhldxh

Chào bạn, Đăng Khoa xin được lũy ý câu hỏi của bạn như sau:

Nero 6 không cài được trên windows 7 đâu bạn ah, bạn cài từ bản 8 trở lên, phiên bản 7 cài được nhưng dùng không ổn định hay bị lỗi.

Chúc bạn thành công.

Aurelius

Đã dùng windows 7 rồi mà còn dùng nero 6. Cứ dùng ít nhất là bản 9 hay bản 10 ấy đảm bảo được tính tương thích và ổn định cho máy tính.

Brochan

Trích tunguyentuan87 View Post vớ vẩn, chạy bt, bạn vào run program, mình dùng windows 7 nero 6 đây bản 6 mình cài rồi báo lỗi y như trên kia.cài bản Nero 7 máy mình cài lên load 1 lúc xong chẳng thấy thằng cu Nero đâu nữa.Lúc ấy k có mạng cho nên k biết đựoc cái bệnh này.Cài windows 7 được cái k hay lỗi windows nhưng 1 số ứng dụng chạy hơi bị vất vả.

no_impos

Vậy túm lại là Nero 6 không xài dc cho windows 7, và chỉ từ phiên bản 7> mới chạy dc phải hem mấy Bro, Thank's tất cả người nhìu lắm. Tại hùi nào giờ e xài cái thằng Nero 6 này thì thấy chép ra đĩa rất ok nên cứ tin nó mà xài Giờ để tìm bản 9 xài coi sao hì hì, Thank's all nhé!!!

Các chủ đề có liên quan khác