haxanh21kt02

tình hình là em không active được , có tải 1 cái Antiwpa về , càinó ,thì khi kiểm tra thì nó xuất hiện dòng chữ là vừa active rồi,

nhưng mà khi tắt máy rồi khởi động lại , nó lại đòi active , rồi em lại làm thao tác uninstall , rồi càicái Antiwwpa đó thì nó lại không đòi acitive nữa , có ai giúp em với thank nhiều

ngothanhtai89

Bạn down cái này về cài nhé ( made in Viet Nam ) :

Cr-ack này là của thành viên manwhofind của 4room .

si.roho

Bạn vào start-->Run --> gõ dòng lệnh %systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a thử xem là vừa active windows hay chưa nhé

nk.trung

Trích phucma3186 View Post Bạn vào start-->Run --> gõ dòng lệnh %systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a thử xem là vừa active windows hay chưa nhé Mình có key xịn

nhưng k active được

ai biết lý do giúp với

Trích dao tuan View Post Bạn down cái này về cài nhé ( made in Viet Nam ) :

Cr-ack này là của thành viên manwhofind của 4room . đang làm theo , dù sao cũng Thank tất cả người

dathao_a4

Trích dao tuan View Post Bạn down cái này về cài nhé ( made in Viet Nam ) :

Cr-ack này là của thành viên manwhofind của 4room . mình vừa download phần mềm này về và vừa chạy rùi, sau đó không thấy báo "30 days left activetion " nữa, nhưng mình không biết là bi giờ windows của mình vừa thành windows bản quyền chưa? có thể update trên trang của microsoft ko? mong bạn sớm trả lời cho mình nhé. mình xin Thank bạn rất nhiều. mình chưa viết đủ 5 bài nên chưa có nút thank, vì vậy chưa thể bấm nút thanhk được, bạn thông cảm nhé. đủ 5 bài mình sẽ bấm thank bạn ngay. thank you very much! mong sớm nhận được hồi âm. nếu có thể thì xin bạn gửi vào mail cho mình mail mình là [email protected]! thanks!

Các chủ đề có liên quan khác