Devon

Mình thắc mắc vừa lâu phím này và bất biết sử dụng như thế nào.có phải phím này phải dùng với chương trìn gì hay không. khi nhấn phím này thì đèn cháy. vậy nó tương tự như Caps Lock và Num Lock không.

dotavn

forlasertvt: Mình thắc mắc vừa lâu phím này và bất biết sử dụng như thế nào.có phải phím này phải dùng với chương trìn gì hay không. khi nhấn phím này thì đèn cháy. vậy nó tương tự như Caps Lock và Num Lock không.Bạn xem thông tin ở đây nè:

selfish_vn

Hi,Bạn mở MS Excel ra, nhấn phím annal lock rồi nhấn thử mấy phím mũi tên xem ứng dụng của nó.

Cyneleah

Bạn xem thông tin ở đây nè: Toàn tiếng english pótay.com thôi.ngôn ngữ bất cùng :d

Mình thắc mắc vừa lâu phím này và không biết sử dụng như thế nào.có phải phím này phải dùng với chương trìn gì hay không. khi nhấn phím này thì đèn cháy. vậy nó tương tự như Caps Lock và Num Lock không.

forlasertvt: Mình thắc mắc vừa lâu phím này và không biết sử dụng như thế nào.có phải phím này phải dùng với chương trìn gì hay không. khi nhấn phím này thì đèn cháy. vậy nó tương tự như Caps Lock và Num Lock không.
Bạn xem thông tin ở đây nè:

trangiangdon

Hi,

Bạn mở MS Excel ra, nhấn phím scroll lock rồi nhấn thử mấy phím mũi tên xem ứng dụng của nó.

angeloflove3779

Hi,

Bạn mở MS Excel ra, nhấn phím scroll lock rồi nhấn thử mấy phím mũi tên xem ứng dụng của nó.

thienan2672000

Toàn tiếng english pótay.com thôi.ngôn ngữ bất cùng :d

Bi_Yo

Toàn tiếng english pótay.com thôi.ngôn ngữ bất cùng :d

Các chủ đề có liên quan khác