Murrough

Bác chỉ cần thêm số thứ tự vào trước bài hát thôi (001 --> 999 chẳng hạn), có thể dùng chương trình thay tên file hàng loạt (Lupas Rename) để làm chuyện này.

Hope this help.

thuyvanphan

Pagan ơi, nhưng liệu có cách nào khác để cho bài hát sau khi burn vào đĩa MP3 dc play đúng thứ tự trên đầu DVD Player không? Tớ thấy có 1 điều lạ là sau khi sắp xếp các bài hát theo thứ tự mình thích và burn thì play trên PC thì đúng thứ tự, mà play trên DVD Player (đã thử 3 player khác nhau) thì đều bị sai thứ tự, mà chỉ sai ở chỗ là bài thứ 2 nhảy lên thành bài 1, còn các bài sau vẫn đúng thứ tự???

Tớ vừa xài Nero và Easy CD-DA Extracter nhưng đều bị y chang.

Bạn có cao kiến nào thì chỉ dùm tớ hen. Tks

lolem_cobe

tui ghi đĩa mp3 bằng chương trình Nero6.Khi add các bài hát tui đã sắp xếp các bài theo thứ tự từng ca sĩ,nhưng đến khi in ra đĩa,đem đọc trên đầu thì thứ tự lại bị xếp theo abc

Vây tui muốn hỏi cách sắp xếp thứ tự các bài hát theo ý muốn khi in đĩa mp3

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

tui chép nhạc MP3 trên mạng. tui muốn đánh thứ tự bài hát theo ý thích nhưng không biết cách. Nhờ diễn đạt tin học chỉ giúp. Xin cảm ơn.

Quote:

Được gửi bởi kímontg;2243008 ...

tui chép nhạc MP3 trên mạng. tui muốn đánh thứ tự bài hát theo ý thích nhưng không biết cách. Nhờ diễn đạt tin học chỉ giúp. Xin cảm ơn.

Cũng cùng cách như vầy thôi

Code:

http://ket-noi.com/forum/showthread.php?t=81094

my_angel4988

Trả lời:

Bạn chọn tên bài hát bạn kích đúp chậm tên bài hát nó đổi màu xanh bạn sửa tên hay là số thứ tự. Chúc bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác