vow.love

Tình trạng là máy của em mấy hôm nay không nghe được nhạc trực tuyến ở các trang web như zing.vn,nhac.vui.vn,nhhacso.net...nhưng vẫn có thể nghe ở web trieutraitim.info và xem video ở youtobe được.mong các pro giúp mình xử lý tình trạng này,thanks very much!

Trích phuonghong1989 Tình trạng là máy của em mấy hôm nay không nghe được nhạc trực tuyến ở các trang web như zing.vn,nhac.vui.vn,nhhacso.net...nhưng vẫn có thể nghe ở web trieutraitim.info và xem video ở youtobe được.mong các pro giúp mình xử lý tình trạng này,thanks very much! rất có thể do idm, bạn có dùng idm chứ?

Thiếu addon của wmp.

Trình duyệt nào thì lên google mà search addon cho trình duyệt ấy.

Nếu firefox thì hóng hớt cái list này:

Nếu không thì cứ google search kiểu:"addon wmp for firefox" chẳng hạn

quangloc1953

Trích 4room1 rất có thể do idm, bạn có dùng idm chứ? Còn có thể do IDM nữa đấy, bạn này nói đúng oy, nếu đúng là do IDM thì sử lý được.

tianangam29925

đây là add on FF của mình,mọi người load ảnh về xem giúp nha,ảnh nhỏ quá không thể xem được.

hơn nứa mình dùng trình duyệt opera cũng không thể nghe được nhạc như FF,mong tất cả người giúp đỡ

cuopduong81

cai lai windows media10 hoac di ban minh cung moi vua chua duoc benh nay theo kieu ay neu van khong nghe duoc ban co gang cai lai windows nhe

be_city_111995

lúc trước mình nghe được mà,nhưng mấy hôm nay không nghe được mới tức chứ

---------- Post added at 18:04 ---------- Previous post was at 17:59 ----------

cài plugin cho ff rồi mà cũng chẳng nghe được,dù sao cũng thanks

trunghieu_2810

hôm qua thức trắng đêm cài lại win,phát hiện ra lỗi trên.chỉ tại vì cài soft macromedia trong gói cài đặt có phần macromedia plugin 8,cài vào nó đè lên adobe flass luôn nên không nghe được nhạc online,đây cũng là một kjinh nghiệm cho các mem.thanks tất cả người vừa đóng lũy ý kiến của mình,thanks very much

Thân!

Các chủ đề có liên quan khác