sok_angle

Cài lại yahoo là ok

Nếu vẫn bị như vậy bạn mở yahoo với chế độ open as administator

Trích 12March Cái này thỉnh thoảng máy mình vẫn bị, thế máy bạn có bị thường xuyên k. cái này thì chịu, k ai khác phục được. mà phần cứng của bạn có đủ yêu cầu cho .....vista k thế, nếu k nhầm thì là vista Mình dùng windows 7 mà , Ram còn thoải mái . Dù đăng nhập xong để lâu một chút rồi click vào giao diện mà vẫn bị lỗi như vậy !

Ardell

chạy ứng dụng cùng lúc hoặc bị lag nên nó stop working thôi,cứ thư thả đi,việc phải vội,xem lại mạng hay free Ram nha,chắc là ram còn ít rùi

tinhla_gi205165

Đăng nhập xong chờ tí xíu chứ nhấp liền nó bị treo đó.

Cái yahoo đăng nhập vào chờ nó hiện lên mấy thứ như thông báo hàng ngày ấy rùi mới bắt đầu xài được chứ gấp quá là "stop working" ngay ak

Cái này thỉnh thoảng máy mình vẫn bị, thế máy bạn có bị thường xuyên k. cái này thì chịu, k ai khác phục được. mà phần cứng của bạn có đủ yêu cầu cho .....vista k thế, nếu k nhầm thì là vista

Dannie

Trích lifestyle082 Chắc là lỗi "không thấy gì hết" Xin lỗi các bạn , do mình up nhầm link !

Tremaine

Lỗi j? Có up hình không đấy? sao chả thấy j hết rùi lấy j trl được chứ?

comeon_babi

Trích tuanhpt69 Xin trợ giúp khắc phục lỗi Yahoo Messenger 10b khi đăng nhập xong click vào giao diện sẽ bị lỗi sau : Chắc là lỗi "không thấy gì hết"

Các chủ đề có liên quan khác