lonelyangel1402

tui có file Word cứ hết trang là có gạch chân các cách khắc khục thông thường không được.

tui muốn gửi file này lên diễn đàn nhờ tất cả người giúp đỡ nhưng không gửi được.

Hiện tượng: Khi mở thì nhìn thấy gạch mờ ở cuối trang nhưng không xóa được khi soi lên trước khi in thì nhìn thấy rất rõ.

tui vừa vào Header and fooder rồi nhưng không phải , không bỏ đi được.

Dòng gạch ngang này chiếm nhiều chỗ tốn giấy quá.

tnqnt_tnqnt

Cách xử lý tạm thời: bạn Ctrl + A chọn hết văn bản đó và làm ra (tạo) file mới dán qua thử xem có biến đi gạch chân đó không nhé. Upload file của bạn lên mediafire.com và đưa link nó vào đây để tất cả người lấy file Word của bạn về xem xét và trợ giúp hén.

vipboy_namngoc

Quote:

Được gửi bởi superthin

Cách xử lý tạm thời: bạn Ctrl + A chọn hết văn bản đó và làm ra (tạo) file mới dán qua thử xem có biến đi gạch chân đó không nhé. Upload file của bạn lên mediafire.com và đưa link nó vào đây để tất cả người lấy file Word của bạn về xem xét và trợ giúp hén.

tui vừa làm theo cách của superthin rồi nhưng không được

mọi người vào

file: mucluc.doc để tải về

Mong nhận được sự giúp đỡ.

Chân thành cảm ơn- Chúc sức khỏe!

Torrey

Quote:

Được gửi bởi Thanhnam2111

tui vừa làm theo cách của superthin rồi nhưng không được

mọi người vào

file: mucluc.doc để tải về

Mong nhận được sự giúp đỡ.

Chân thành cảm ơn- Chúc sức khỏe!

Bó tay đồng chí này thật, cái link sẻ chia file phải dùng cái link ở chỗ chữ share cạnh file ấy chứ, link trên thì làm sao mà tải được gì hả trời. Add nick chát tui đi, có gì send file trực tiếp qua tui xem giúp cho, nick Yahoo! tui: quang_free . Add nick xong nhớ Buzz! tui một phát và gửi một dòng gì đó, bên này chạy không dùng Yahoo! nên hơi bất tiện khi theo dõi bạn bè online.

bigq_301

Quote:

Được gửi bởi superthin

Bó tay đồng chí này thật, cái link sẻ chia file phải dùng cái link ở chỗ chữ share cạnh file ấy chứ, link trên thì làm sao mà tải được gì hả trời. Add nick chát tui đi, có gì send file trực tiếp qua tui xem giúp cho, nick Yahoo! tui: quang_free . Add nick xong nhớ Buzz! tui một phát và gửi một dòng gì đó, bên này chạy không dùng Yahoo! nên hơi bất tiện khi theo dõi bạn bè online.

tui vừa gửi file lỗi vào đường linh này rồi mà

Cái link này là link chai sẻ mà đồng chí vào đó tải về sẽ lấy được

giamdocnhamoi

send qua yahoo minh đi , bạn chưa up lên host mà , đấy chỉ là link mediafire bình thường thôi chứ chưa có file download trong đấy : suju_panda

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

mình vừa up file world lên host để anh em down về nghiên cứu , mình vừa thử nhưng thực sự rất khó hiểu , nhờ pro về office giúp đỡ vậy

Các chủ đề có liên quan khác