Erland

em đi làm thêm hè ! công chuyện là trông tiệm net thuê !

một hôm trời đen tối có một thằng đen tối nó vô quán em chơi ! ! ! ngồi từ sáng đến tối rồi nó nói : cho em ra ngoài mua hộp cơm ! rồi nó mất hút lun ! vậy là mất 30k của em ! huuuuuuuuu

mà ông chủ em thì rất là hung và ác !

các bạn có cách nào giúp em xóa đi được số trước thằng khốn cùng kia chơi của em không ?

em Thank lắm lắm ! ! !

gini_haryboy98

Quote:

Được gửi bởi hongvan_itc

em đi làm thêm hè ! công chuyện là trông tiệm net thuê !

một hôm trời đen tối có một thằng đen tối nó vô quán em chơi ! ! ! ngồi từ sáng đến tối rồi nó nói : cho em ra ngoài mua hộp cơm ! rồi nó mất hút lun ! vậy là mất 30k của em ! huuuuuuuuu

mà ông chủ em thì rất là hung và ác !

các bạn có cách nào giúp em xóa đi được số trước thằng khốn cùng kia chơi của em không ?

em Thank lắm lắm ! ! !

à há k trừng biết cách xóa nhật ký xog là cũng cá kiếm được tý đấy =))

world_boy_17

gần đây tớ củng gặp phải một tên lừa bịp,vào quán nét chơi đến 53k,đến lúc tính trước hắn nói 1câu tớ nghe hết sức đau lòng:"cho anh thiếu",biết lam sao bây giờ đây khi bà chủ thì không cho mình thiếu lại khi xem báo cáo doanh thu,mình đành phải móc trước túi bù vào.kể từ hôm đó trở đi không thấy anh chàng đó trở lại nói lời nào với mình ca...đúng là 1chuyện hết sức thật đao lòng dối với 1người vừa học vừa làm như mình vậy.rất mong tất cả anh em trong diễn đàn tìm cách cứu giúp đàn em.thân chao!!!!!!!!!!!

Quote:

Được gửi bởi ADM VinaGame

Xóa nhật ký giao dịch bằng cách vào tab Nhật ký giao dịch trên CSM Server chọn xóa nhật ký.Bảng xóa nhật ký xuất hiện, tại khung "xóa đến ngày" bạn click con trỏ xuống chọn chữ hôm nay và chấp nhận

Lưu ý: Xóa nhật ký giao dịch đồng nghĩa với chuyện xóa báo cáo doanh thu. Cho nên trước khi xóa nhật ký giao dịch các bạn nên xuất báo cáo doanh thu ra file PDF để lưu lạiphòng chốngkhi cần xem lại.

Trên Đây là câu trả lời của bên VinaGame

Cace

làm như thế có được đâu,admin xem ky lai dùm nha!có cách nào hay hơn không?vì cách này tớ thử làm rùi mà không được,không biết khi cài đặt csm họ vừa cài thứ gì do mà khi vào nhật ký thì chẳng xóa được,mà nhật ký máy chủ lại báo là nhân viên xóa nhật ký,thế mới chết chứ.....

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

mình thấy csm có chức năng bảo mật (an ninh) rất cao vì thế chắc anh em mình chịu thiệt rùi....thank.............

Các chủ đề có liên quan khác