papyuyen

Chào các bác!

Không biết iTunes của em bị lỗi gì mà khi em đang xài bình thường thì tự nhiên hôm qua nó xuất hiện bảng với dòng chữ "I há encountered a problem and needs to close. We are sorry for the unconvenience". Phải xử lý như thế nào đây các bác? Em gỡ ra rùi cài lại rùi nhưng vẫn không được. các bạn giúp em nhé! Em Thank các bạn nhìu!

ivybui6767

iTunes dùng rất phức tạp và bực mình.

Đề nghị dùng YamiPod rất nhỏ và dể dàng. Với chương trình này chuyển nhạc/video qua lại giửa Ipod và HDD rất dể dàng và lẹ.

Lúc mới mua IPOD về thì cũng cài Itunes và trong nhà có 3 cái iPod (+ vợ, con) nên dùng Itunes rất bực mình, lộn xôn làm mất hết collection của mình.

Sau đó gặp mấy đứa cháu teenager nó chỉ cho cái soft Yamipod này thì không còn bị lộn xộn mất mát nửa. Và từ đó không thèm dùng iTunes nửa.

Soft này chỉ có một exe file, click vào là chạy khỏi phải càiphiền phức (cho vào USB rất tốt).

Download nơi này (coi ở cuối trang web đó và lựa HDD thích hợp):

Vào một ngày đệp trời, tự dưng tui kết nối ipod với my computer thấy nó hiện lên cái này: (the folder "itunes" cannot be found or created, and is required. the default location for this folder is inside the "my music" folder)

Các pác nào bit cách xử lý chỉ em với. tkss nhiều nhiều.

Các chủ đề có liên quan khác