nhoxbaby1327

Ở chỗ em cài cả 2 phiên bản của YM mới nhất và YM 7,0,0,437 và 8,0,1,042 đều không thể vào đượcphòng chốngchat. Ai bít chỉ dùm em với @@

wangtang_ayame

Me too, tui cũng vậy, từ lúc cài YH 8.0 trở đi là không vào được chatroom, có ai biết tại sao ko?

Ko chỉ vậy, cái YH của mình cũng không thể send file hay nhận file được, khi nào nó cũng chạy được 12kb rồi dừng à, mặc dù vừa remove và cài lại rồi đó, hok hiểu tại sao nữa

buomtrang6988

Me too, tui cũng vậy, từ lúc cài YH 8.0 trở đi là không vào được chatroom, có ai biết tại sao ko?

Ko chỉ vậy, cái YH của mình cũng không thể send file hay nhận file được, khi nào nó cũng chạy được 12kb rồi dừng à, mặc dù vừa remove và cài lại rồi đó, hok hiểu tại sao nữa

sexx1997

Cái này mình cũng không chắc nhưng cũng có thể do đường truyền của bạn...

Còn cái chatroom thì có thể đông quá, bị kick ra, mình cũng định vào thử nhưng không dc.... (!?)

Cái này mình cũng không chắc nhưng cũng có thể do đường truyền của bạn...

Còn cái chatroom thì có thể đông quá, bị kick ra, mình cũng định vào thử nhưng không dc.... (!?)

Dunleigh

Dạo này thấy thông tin Yahoo! Messenger bị tấn công vào lỗ hổng rất nhiều.

Tốt nhất download phiên bản mới nhất tại đây

tranvothanhtam

Dạo này thấy thông tin Yahoo! Messenger bị tấn công vào lỗ hổng rất nhiều.

Tốt nhất download phiên bản mới nhất tại đây

cachua_k0hat

khi không vào chat được trong room ban bấm vào dường link sau đó xác thực các chữ trong bảng mới là vào room bình thường

giaiky2007

khi không vào chat được trong room ban bấm vào dường link sau đó xác thực các chữ trong bảng mới là vào room bình thường

sieunhann11c

Trích:

nhoc_pro_16

bày mình cách send và nhận file = Yahoo với

send file cho ng` đang chat: trong cửa sổ chat có nút send file, click chọn, chọn file cần send, bấm open

nhận: click chọn save là dc

baocap18

Trích:

nhoc_pro_16

bày mình cách send và nhận file = Yahoo với

send file cho ng` đang chat: trong cửa sổ chat có nút send file, click chọn, chọn file cần send, bấm open

nhận: click chọn save là dc

Kiley

bạn ơi bây giờ nó qui định là trên 18 tuổi mới được vào chat room , khi vào thì nó bắt mình phải vào kiểm tra là đánh ngựa số qui định --> thế là vào được chat room rồi

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

newshorizon16

bạn ơi bây giờ nó qui định là trên 18 tuổi mới được vào chat room , khi vào thì nó bắt mình phải vào kiểm tra là đánh ngựa số qui định --> thế là vào được chat room rồi

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

tutuanthanh17

nhưng theo mình biết là những phiên bản gần đây của yahoo chả có phiên bản nào vào được chat room đâu.

Các chủ đề có liên quan khác