My_xjnk

Sao máy em chẳng vào ongame.com.vn được, ra net thì vào được, còn về nhà thì không. Em xài gói cước Home E của Viettel, em nghi nó chặn proxy nên vào không được quá, em dùng google để vào nhưng bị giới hạn chức năng nhiều quá, hẹn với con bạn chơi áp-phe mấy bữa nay mà không được, chán quá trời . Bác nào biết chỉ em cách vào đi, em Thank nhiều nhé.

iinyou_httn

các bạn phải dùng thằng IE thì mới chơi được trên ONGAME

còn thằng firefox thì không chơi được đâu

đừng chỉnh IP cho mất công

a_thien_lc

mình vào chơi tulokho thì bị màn hình trắng

chơi mấy trò khác thì không sao

xài desktop chứ không phải laptop như bạn

Thank các bạn

duongchieuminh

WIN7 64 bit thi potay. Do cái XTRAP thì phải, chứ bản thân XITO thì không bị.

Còn anh em dùng WIN7 32bit có chơi dc không ?!

May minh dung windows 7 32bit van choi duoc binh thuong. Ban dau khi cai dat xong va chay game thi man hinh trang xoa a. Sau do ngau nhien minh kich vao nut lenh Maximize (man hinh trang khong thay nut nay nen ban phai doan vi tri do, duoc 1 lan va sau do su dung duoc luon. Chuc cc ban thanh cong.

kim_loanvn90

minh kg ranh vi tinh lam. nhung may hom nay may minh cung kg vao dc on game chan qua kg biet tai sao. cac ban biet chi minh voi ha

èo nếu bạn nào dùng laptop mà xuất hiện màn hình trắng thì các bạn chỉ cần rê chuột vào góc cuối trên cùng bên fai kích chọn fullscreen là ok ah. Giống như mình phóng to một giao diện ấy. Mình cũng rơi vào trường hợp tương tự như vậy, mình làm được rùi, chơi ngon àh

HEHE_BLOG

máy của mình cung~ không vào được vì vậy mình cung~ vao id thi chơi dược thử cái này:

208.67.222.222

Frang

Đã phang thẳng IP rồi, fake IP qua Mỹ luôn rồi mà vẫn không được, chán kinh dị, ai giúp được em sau tạ 5 cái bánh bao ^^.

Obrien

do la tai may cau co van de con ve phan banh bao cau an luon di hau ta vay cha ai thich dau hihiihihiihhh

nolak.1102

Có bánh bao ko?Neu vao được trang web,Bạn nên doaw bộ cài cua holla ve may va cài đặt.vao internet CHỌN tools vao pop-up blocker nhấp vào pop-up blocker setting.Đánh tên trang web nhân add.và nhớ cài theo hương dẫn

không biết bạn dùng phần mền lướt web nào

hình như firefox la không chơi được

hay dùng IE mà chưa chỉnh security của IE

yul_rukawa

Đấy là do máy của bạn thôi, bạn nên cài đặt windows đầy đủ thì sẽ oke thôi, có gì thắc mắc tui có thể giúp bạn

Zeev

Sao bạn không thử cập nhật DNS nhỉ

thử cái này xem

208.67.222.222

208.67.222.220

hy vọng là được

thân

Benedetto

sau khi cài windows và tulokho thì bạn nên khóa ổ C để tránh virus. Chúc bạn thành công, khi nào cần thì bạn có thể mở khóa ổ C và cài lại. Chúc bạn thành công

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

có ai biết cách ghost máy không chỉ giùm cho tớ với, tớ chưa thực hiện bao giờ

lazycat_lovely

cho minh hoi voi su dung windows víta ban ultimate co choi dc ongame.com.vn k vay cac su huynh. tui vao no chi hien mang hinh mau trang thui k thay j het. a nao bit cach khac phuc chi minh voi nha

Các chủ đề có liên quan khác