iwmwbtt

tui mới tải được 1 game ở Đức. Nhưng game này cấm IP VN. Ai có cách nào đổi dc IP để chơi dc share cho tui với. thanks

Denver

hix. change IP chỉ đổi dc IP trên trình duyệt thôi. Chứ vào game nó vẫn thế. Mình muốn đổi IP cả máy tính để đăng nhập dc game

Vậy dùng Proxy Switcher xem, trước mình phải nhờ thằng này mới update được SpywareDoctor (ko hiểu sao nó chặn IP của mình)

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Phân tích của ảnh hưởng đầu tư trực tiếp nước ngoài tới đổi mới công nghệ trong công nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
R Hoạt động của phóng viên nước ngoài tại Việt Nam trong thời kỳ đổi mới Kinh tế quốc tế 0
T Vai trò của cộng đồng người Việt Nam ở nước ngoài trong sự nghiệp phát triển đất nước thời kỳ đổi mớ Kinh tế quốc tế 1
T Biến đổi cơ cấu vốn đầu tư trực tiếp nước ngoài và tác động của nó đến kinh tế - xã hội Việt Nam từ Lịch sử Việt Nam 0
H Tìm hiểu những đổi mới trong cuộc sống khuyến khích đầu tư nước ngoài của Việt Nam Tài liệu chưa phân loại 0
B Thực trạng về cổ phần hoá doanh nghiệp có vốn đầu tư nước ngoài và một số bước chuyển đổi doanh nghi Tài liệu chưa phân loại 0
N Phân tích ảnh hưởng của đầu tư trực tiếp nước ngoài tới đổi mới công nghệ trong công nghiệp Việt Nam Tài liệu chưa phân loại 0
K Đề án: tìm hiểu những đổi mới trong chiến lược khuyến khích đầu tư nước ngoài ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Đầu tư trực tiếp nước ngoài vào Việt Nam đối với việc chuyển đổi cơ cấu kinh tế Tài liệu chưa phân loại 0
L Đẩy nhanh tiến trình chuyển đổi doanh nghiệp có vốn đầu tư nước ngoài sang hình thức công ty cổ phần Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác