Briggere

khi mình bật WC ở Yahoo thì bên kia nhận dc nhưng không nhìn thấy gì cả (ĐEn thui ). Hiện tượng này mình cũng đã thấy nhiều người bị và cũng đã tìm qua trên NEt cách khắc phục ,, nhưng thử qua nhìu cách mà vẫn bất dc

mình đã thử tạo Key trong Regedit

và đã thử cài lại yahoo cũng như xóa và cài lại Driver cái WC ,

Mình có thử dùng các trương trình quay phim để thử xem Wc có hoat động không ,, và nó hoat động bình thường còn chụp dc cả ảnh hihihhih ,, nhưng khi bật ở YAHOO Messenger thì lại đen thui

có bạn nào có cách nào nữa bất chỉ mình ,, rất cám ơn

đã thử qua cả chỉnh CAMERA SOURCE ở trong YM

Wegland

bạn nên dùng bản Yahoo 9.0 final thử xem có bị như vậy ko. nếu bị tức là không phải lổi yahoo mà là lổi wc của bạn. bạn dùng wc laptop hay mainboard. nói rõ cái wc của bạn đi. tui giúp cho

diquabongtoi

minh dùng phiên phản yahoo mới mà , mình dùng WC mua rời , dùng laptop ( í là dùng làm laptop nhưng WC mua rời cắm vào í ) hiệu WC bất tên tuổi chả có nhãn mác ,hehee, cái na của tàu mà ,, đừng có khuyên là mua cái mới xịn nha ,, không có xiền đâu hehehehe , thật ra thì lỗi này là mình hỏi giùm một ngừoi bạn ,, chứ mình đợt trước cũng bị như thế ,, sau khi vừa sử dụng tất cả cách học được lúc trước sửa cái PC của mình ,, áp dụng cho cậu bạn , nhưng cũng bất dc ,, nên mình mới post bài hỏi xem có còn cách khác bất ,,
mình có kiểm tra Driver , vừa thử chỉnh lại source trong yahoo cho dúng , và cũng vừa text thử WC xem nó co chết không , nhưng nó vẫn sống ,,, chỉ chết khi đối đầu với YAHOO ,, trong khi mình vừa tạo một nhánh khóa yahoo> webcam mới trong Regedit ,,nhưng cũng chả dc ,, cùng thời cũng vừa tìm và cập nhập Driver mới nhất của cái WC của nợ đó , + thêm vừa thử cài driver tổng hợp cho các loại WC ,, hoạt động tốt trong PC ,, bật ở YAHOO ,, vẫn chết đen ,, đến đường cụt bất biết làm gì nên mới post bài lên hỏi hichichic ,, cậu có cách nào , xin chỉ tớ

Thank trước

Gilroy

Trích:

freewarez_vit

chang nghe không ai biet hichichichichic

đánh có dấu đi bạn,nếu không bài của bạn sẽ bị del đấy

thank bạn mình đã sử lý!

Arryo

mình cũng bị vậy vào mycomputer thì mở được bình thường còn ra YH thì đen thui mình sài laptop top dell Inspiron 1525 wc trong laptop luôn! giúp mình cái thanks!

fuckof

hic mình cũng bị vậy nữa vừa làm dủ cách ma no van đen ai có cách hay chỉ với dang cần gấp dây huuuuu

Trích:

:-((

Các chủ đề có liên quan khác