Bàn phím laptop không bấm được 1 số nút ????????????

chắc tại bạn chẳng may bấm phải Fn + Num, bạn thử bấm Fn +Num để tắt thử xem Mấy cái nút đó đâu liên quan gì tới nút Del hay mũi tên lên xuống đâu cậu, nếu ấn nhầm 2 phím đó thì nó sẽ ra 1 kí tự khác hay chạy 1 thao tác nào đó trên Win, đằng này không có hiện tự gì và theo mình đọc chắc do xung đột rồi >"<

Ronit

Mấy cái nút đó đâu liên quan gì tới nút Del hay mũi tên lên xuống đâu cậu, nếu ấn nhầm 2 phím đó thì nó sẽ ra 1 kí tự khác hay chạy 1 thao tác nào đó trên Win, đằng này không có hiện tự gì và theo mình đọc chắc do xung đột rồi >"< mình cũng nghĩ vậy, có cách nào giải quyết xung đột này không bạn. bị cả tuần rồi, mày mò mãi mà không được

vy.hoang

bạn thử vệ sinh sạch sẽ lại bàn phím xem sao

richkichau99

của mình cũng bị die mấy nút. mang đi bảo hành lại ngon ngay

tRƯỚC CŨNG BỊ CÁI này,bạn dow phần mềm tét keyboard về restore lại tất cả cài đạt là ok Pro dùng phần mềm Test KeyBoard gì thế? Nêu tên để chủ thớt còn tìm với nào!

b4bjmjlo_9x

trời ơi diễn đàn lớn nhất việt nam mà không có ai giu_ được nhỉ. ôi bùn bùn @@@@@@@@@@@

Dezmond

up cho đến khi có người bít bệnh giúp mình

phuong1987us

nản quá, u_ cái mod ơi , mình không nghĩ do fan cứng nên không muốn mang máy đi sửa

Edmundo

u_, vừa cài lại win7 và giờ là win8, lỗi này vẫn không hết. hix hix, heo me

danhtcb

Thử làm như chủ thớt mà không bị. không biết sao luôn. up cho bác.

niemtinnoiay89

Bạn thử lấy bàn phím rời khác cắm vào xem có bị không, coi chừng bàn phím rời của bạn bị lỗi hay chạm chập gì đó chứ làm gì cả 2 máy đều bị cùng 1 bệnh??? lại bị luôn cả trên win7 và win8 nữa chứ, có phải bàn phím rời của Hồ Cẩm Đào không?

cunpurk

Bạn thử lấy bàn phím rời khác cắm vào xem có bị không, coi chừng bàn phím rời của bạn bị lỗi hay chạm chập gì đó chứ làm gì cả 2 máy đều bị cùng 1 bệnh??? hi, khi cắm bàn fim rời của mình vào thì nó bấm bình thường bạn ạ, chỉ có bàn fim la_to_ bị lỗi thôi. Hiện tại, mình không sài bàn fim rời, chữ _ ở chữ la_to_, mình bấm không được nek

Cả 2 máy khi găm bàn fim rời vào đều bị cùng 1 hiện tượng, dù số fim' không bấm được trên 2 máy là khác nhau. Mình nghĩ là do xung đột, nhưng thật sự không biết rõ thế nào. Có bác nào ở Bình Dương không em mang cài bàn fim rời của em sang cắm thử rồi sửa cho em vs

quemoi_dn

cài lại windows mà còn không được à, có khi dùng bàn phím ngoài lâu quá nên mấy cái phím kia bị liệt do lâu không dùng bụi bặm nó bám vào không?? he he

toan1898

do cái phím của laptop bị hư thôi , mang đi thay mất vài trăm ấy mà

mình cũng gặp một trường hợp tương tự bạn, bị chết phím T. cài lại XP vẫn không có chút ánh sáng nào lóe lên... chắc là chết rồi, vệ sinh bàn phím cũng không có tác dụng gì...

Các chủ đề có liên quan khác