mynak44b

nhìn hình của bạn bất thường quá, có 2 cái màu xanh giữa phân vùng đang dùng và phân vùng đang free, có thể dùng cách này thử xem: nhập hết các phân vùng thành 1, sau đó hãy chia lại. bạn cho phân vùng đang dùng ( D ) nhập với phân vùng xanh lá cây ùi chia lại thử xem sao

nếu ổ đĩa k có dữ liệu j thì format đi

đầu tiên format lại fat32 sau đó convert sang ntfs (cách convert bạn search google nhé)

Đã thế Format luôn khỏi cần hỏi, mất thì download lại, không thì dùng phần mềm khôi phục dữ liệu ấy.

vitconxauxi0780

lỗi này mình chưa thấy ...à bạn dùng phần mềm j chụp màn hình vậy ? hay dùng phím PrntScr thế ...sao mình dùng phím PrntScr chụp đưa lên web nó mờ wa ... sẵn chỉ luôn web up load hình nha

yeurauxanh

cái ảnh thứ 2 thì mình thấy trong file system của bạn là raw .mình cũng không biết nó là gì còn mình thì hay dùng fat32 .bạn thử đổi lại coi

gau_buppi

Mình dùng ashampoo_snap_5 đẻ chụp màn hình, còn up ảnh lên web trang: . ok nhé bạn trẻ lỗi này mình chưa thấy ...à bạn dùng phần mềm j chụp màn hình vậy ? hay dùng phím PrntScr thế ...sao mình dùng phím PrntScr chụp đưa lên web nó mờ wa ... sẵn chỉ luôn web up load hình nha

hieu7957

Mình rất chân thành Thank các bạn vừa nhiệt tình giúp mình... Mình làm theo cách của bạn tamthangia dùng easeus partition recovery phân lại vùng ổ cứng... và vừa ok rồi .

ntduong1982

À các bạn cho mình hỏi thêm 1 vấn đề... không hiểu sao dạo này E, G của mình có chứ 2 file : System Volume Information & $RECYCLE.BIN không xoá dk có phải do virut không làm cách nào để xoá dk không các ace trong vnz

kết quả....

iam_iam_hihi

Đấy là thư mục hệ thống nên bạn không thể xóa, hay xóa thì sẽ vấn hiện lại. Đôi khi virus ẩn mình trong đấy tuy nhiên nếu full scan máy sạch thì sẽ không sao !

mjnh_me0

À các bạn cho mình hỏi thêm 1 vấn đề... không hiểu sao dạo này E, G của mình có chứ 2 file : System Volume Information & $RECYCLE.BIN không xoá dk có phải do virut không làm cách nào để xoá dk không các ace trong vnz

kết quả....
Bạn chỉ cần ẩn nó đi là được.

hoatim_ngoaisan

ok...mình có dùng NIS mà. Đợt trước máy mình có bị thế đau cơ chứ.. Thank bạn nhé. Đấy là thư mục hệ thống nên bạn không thể xóa, hay xóa thì sẽ vấn hiện lại. Đôi khi virus ẩn mình trong đấy tuy nhiên nếu full scan máy sạch thì sẽ không sao !

Các chủ đề có liên quan khác